Got Paid Liquirity - liquirity.com

ko theo mấy site 1%/1h đâu ! chưa kipj hoàn vốn đã đi rồi

Vốn dĩ chơi HYIP là chấp nhận scam. Site được, site mất. Phải chấp nhận thôi cậu à. Hiện tại site vẫn pay ngon mà.

Cho em hỏi ngu tí, monitors là gì? Có phải là tuyến trên up line ko? Ví dụ em là ref của thớt thì có kiếm đc monitors khác ko?
P/s: Đừng ném gạch em nhé các bác ^^!

Đã lấy được 35% vốn, cố lên nào :))

The amount of 0.11 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4028230->U3776876. Memo: API Payment. Liquirity: Payment 153 Tomato.. Date: 12:55 13.06.13. Batch: 24494193

Cho em hỏi ngu tí, monitors là gì? Có phải là tuyến trên up line ko? Ví dụ em là ref của thớt thì có kiếm đc monitors khác ko?
P/s: Đừng ném gạch em nhé các bác ^^!
monitor là 1 site chuyên quảng cáo cho các chương trình hyip. cung cấp thông tin theo dõi site hyip. paid or notpaid....monitor thường được các site hyip trả tiền cho để quảng cáo, chế độ RB của montor cao hơn commision mà site HYIP....k phải monitor nào cũng tốt và uy tín đâu nhá
còn nhìu thứ nữa hỏi bác google á, cơ bản là nhiêu đó

Mình biết site này từ sáng cơ, mình nghĩ có thể nó sẽ trả tốt trong thời gian đầu vì nó vẫn còn rất mới mà, nhưng kế hoạch của nó thì vãi thật, dài tận 10 ngày, site lại hàng giờ. Mọi người cần cẩn thận nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!

Mình biết site này từ sáng cơ, mình nghĩ có thể nó sẽ trả tốt trong thời gian đầu vì nó vẫn còn rất mới mà, nhưng kế hoạch của nó thì vãi thật, dài tận 10 ngày, site lại hàng giờ. Mọi người cần cẩn thận nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!
e này làm mình nhớ "littleprofit ". 1%/h cho 10 ngày. sống đến 13 ngày thì die. lúc ấy tham qua chơi từ ngày thứ 8 rồi thấy ngon nên dep tiếp, cuối cùng nó die lỗ vờ lờ lun, nó mà sống như thế cũng dc, dù gì cũng chơi ngày đầu, đừng như thinkprofit chưa gì đã die, chả hợp lý xíu nào

monitor là 1 site chuyên quảng cáo cho các chương trình hyip. cung cấp thông tin theo dõi site hyip. paid or notpaid....monitor thường được các site hyip trả tiền cho để quảng cáo, chế độ RB của montor cao hơn commision mà site HYIP....k phải monitor nào cũng tốt và uy tín đâu nhá
còn nhìu thứ nữa hỏi bác google á, cơ bản là nhiêu đó
Thế làm thế nào để đc rcb của monitor? Phải là ref của admin monitor ak?

Thế làm thế nào để đc rcb của monitor? Phải là ref của admin monitor ak?

uh, tìm monitor nào rb cao nhất thì ref

- - - Updated - - -

CẢNH BÁO: đã có chút trục trặc, anh em nên cảm thận, yêu cầu rút tiền bị pending 1 vài lần, anh em nên cân nhắc trước khi đầu tư

Instant payment !!!!!!!!
The amount of 0.31 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4028230->U2943134. Memo: API Payment. Liquirity: Payment 344 BlackMoon4198.. Date: 21:29 13.06.13. Batch: 24534614.

Hy vọng em nó chạy hết 1 vòng. Mà thực ra chỉ cần em nó chạy 5 ngày thôi là đã lấy lại được vốn.

Payment received !!!!!!
The amount of 0.49 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U4028230->U2943134. Memo: API Payment. Liquirity: Payment 404 BlackMoon4198.. Date: 02:09 14.06.13. Batch: 24552350.

Instant payment !

14.06.13 06:06 Receive Received Payment 57.4 USD from account U4028230 to account U1775***. Batch: 24558654. Memo: API Payment. Liquirity: Payment 462 Knjaz.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,180
173,272
Latest member
sonadb

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week