Got Paid Liquirity - liquirity.com

o dau co hyip o do co xetang. chua bit ha cau :binhsua01:

Mà nhìn nick của bạn làm mình chợt nhớ tới một monitor đã chạy lâu lắm rồi nhưng giờ hình như không còn hoạt động nữa đó là HYIPwin, không biết bạn có liên qua gì ko?

- - - Updated - - -

Bác xetang chơi gì hay nhất, chỉ cho tụi em.

Mình chẳng có gì để chỉ đâu, chỉ chơi theo cảm tính thôi, giờ mình vẫn còn tiếc cái site mới mà cậu post hôm qua, sao không tạo topic ở 4 forum khác như MMG, DTM, TG và MMGP.ru, chắc bạn sẽ kiếm được nhiều referral lắm đấy, site đấy toàn tiếng Nga, post ở MMO ai mà hiểu hết đặc biệt là với các newbie

Mà nhìn nick của bạn làm mình chợt nhớ tới một monitor đã chạy lâu lắm rồi nhưng giờ hình như không còn hoạt động nữa đó là HYIPwin, không biết bạn có liên qua gì ko?

- - - Updated - - -

Mình chẳng có gì để chỉ đâu, chỉ chơi theo cảm tính thôi, giờ mình vẫn còn tiếc cái site mới mà cậu post hôm qua, sao không tạo topic ở 4 forum khác như MMG, DTM, TG và MMGP.ru, chắc bạn sẽ kiếm được nhiều referral lắm đấy, site đấy toàn tiếng Nga, post ở MMO ai mà hiểu hết đặc biệt là với các newbie

Ừ, mình cũng chưa có kinh nghiệm, nên không kịp post lên các forum. Lần sau phải nhanh tay hơn. hihi

- - - Updated - - -

Tội nghiệp !!! vẫn còn nhiều người đang DEP vào site này. hixx.

Ừ, mình cũng chưa có kinh nghiệm, nên không kịp post lên các forum. Lần sau phải nhanh tay hơn. hihi

- - - Updated - - -

Tiếc thật đấy, ra trước monitor khoảng 30 phút mà không post, hôm qua mình đợi bạn post nên mình không tạo topic đấy bởi vì MMG, TG và DTM không cần bằng chứng deposit. Chỉ mất công dịch sang tiếng anh một chút thôi!!!!!!!

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Cũng không lạ lắm, mình vừa nói ở trên mà, mong các mod đặt tình trạng "Scam" cho topic này sớm để tránh newbie đầu tư vào đây
Bởi vì mình biết rất nhiều newbie họ không có kinh nghiệm, họ cũng không biết đâu là proof mới và cũ để tránh đâu mà hầu hết đều chỉ xem vài trang đầu tiên.

Dầu sao nó cũng mới đi không lâu mà, nó trả tiền cho cậu cũng có gì lạ đâu, những người khác cũng vậy mà!!!!!!!!!

- - - Updated - - -

Không chỉ TG mà MMG, DTM và MMGP.ru mình cũng là lâu năm rồi, thậm chí những forum trả cho việc post mình còn lâu hơn nữa!!!!!!!!!!!

À vâng :binhsua75: cái link earnmoney mà bác post scam em 12$ đấy mà :binhsua85:

talkgold.com/forum/showthread.php?t=389651&page=1

Bác vào confirm cho em cái ....Pending 2 ngày rồi nhé :binhsua72:

Nếu nhầm người thì cho em xin lỗi

À vâng :binhsua75: cái link earnmoney mà bác post scam em 12$ đấy mà :binhsua85:

talkgold.com/forum/showthread.php?t=389651&page=1

Bác vào confirm cho em cái ....Pending 2 ngày rồi nhé :binhsua72:

Nếu nhầm người thì cho em xin lỗi

Bạn theo nó lâu chưa? nó cũng là site hourly mà, nếu bạn không nhận thanh toán, bạn cần báo cáo trên các forums ở đó chứ, mình chỉ là người tạo topic thôi mà. Nó chạy 57 ngày rồi đó bạn!!!!!!!!!!!

Site đó mình cũng có dám tạo topic ở đây đâu, vì nó là hourly mà plan thì quá cao, hầu hết các thanh toán của mình đều từ referral. Bạn cần báo cáo trên các forum đó và gửi contact cho admin. Đầu tư vào site cũng lên nhìn plan mà vào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Last edited by a moderator:
Bạn theo nó lâu chưa? nó cũng là site hourly mà, nếu bạn không nhận thanh toán, bạn cần báo cáo trên các forums ở đó chứ, mình chỉ là người tạo topic thôi mà. Nó chạy 57 ngày rồi đó bạn!!!!!!!!!!!

Site đó mình cũng có dám tạo topic ở đây đâu, vì nó là hourly mà plan thì quá cao, hầu hết các thanh toán của mình đều từ referral. Bạn cần báo cáo trên các forum đó và gửi contact cho admin. Đầu tư vào site cũng lên nhìn plan mà vào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Sao hôm qua mình thấy bạn vừa post bài lên ? Kêu vẫn paid ?:binhsua80:

Thanh toán nó cũng chậm mà, mình thấy nó trả thì mình post thôi, chẳng lẽ nó trả mà mình kêu nó không trả à bạn? còn bạn đầu tư thì cũng phải để ý chút nhé. Plan, thời gian và nhiều thứ khác nữa mà tốt nhất nếu là người việt thì nên về forum của mình mà chọn site đầu tư, không chơi trên đó được đâu, đặc biệt là các newbie.

- - - Updated - - -

Bạn cứ an tâm rằng mình post ở MMO luôn có chọn lọc mặc dù mình chơi rất nhiều site, hầu hết các site mình post ở đây chắc nó phải trả thì mình mới post, quan trọng là thời điểm đầu tư, mọi người vào có nhanh hay không thôi!!!!!!!!!!!!!!

Cũng có khi vài ngày nó mới trả, nhưng cũng có lúc rất nhanh, mình cũng vừa nhận thanh toán mới từ nó, theo cậu mình có post hay không??????? Mà mình khuyên cậu rồi đấy, đừng có dại mà tham gia chiến ở đấy nhé, không chơi được đâu, trên các forum đấy chỉ có các monitor, poster lâu năm là có thể chơi được thôi, tốt nhất cậu về MMO mà chiến, thấy em nào hay hay thì vào.

Đầu tư HIYP là trò chơi! mà là chơi thì phải có người thua kẻ thắng!

1 tuần làm 100$
Đầu tư HYIP
Giờ còn 15$ :binhsua24::binhsua24:

Chia buồn cùng bạn nhé, chắc bạn là newbie, nếu bạn là newbie thì mình cũng không ngạc nhiên lắm vì trước đây mình cũng có thời gian như bạn thậm chí còn bê bết hơn. HYIP mà, mất nhiều cũng sẽ có kinh nghiệm hơn để chơi!!!!!!!!

Rút ra kinh nghiệm chơi site loại này là nếu đã thấy ok, bắt đầu chiến thì chỉ chơi 1 vòng và chỉ đầu tư vào 1 - 2 ngày đầu. Còn chiến bao nhiêu thì tùy cảm giác, lượng DEP và rút về.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,089
173,160
Latest member
99okstyle

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back