Got Paid Liquirity - liquirity.com

Tóm lại cũng là 1 bài học kinh nghiệm để vững chãi bước chân vào con đường HYIP của mình. :))))) hehehe

uk, rút ra được bài học vs site ngắn hạn rồi. Định chơi ngắn hạn kiếm chút đỉnh dep site dài hạn nào tốt mà giờ lại phải làm lại từ đầu thui....haizz

uk, rút ra được bài học vs site ngắn hạn rồi. Định chơi ngắn hạn kiếm chút đỉnh dep site dài hạn nào tốt mà giờ lại phải làm lại từ đầu thui....haizz
hyip k phai la kho an ban ak.quan trong la nen theo nhung nguoi co kinh nghiem khi minh la newbie k nen tu choi mot minh

Xiền hôm nay mất mai lại có. Chơi HYIP bị vài vố là rút ra kinh nghiệm ngay.

mình cũng có coi mấy pic của pro HYIP share site trong forum nhưng mới zô chơi nên theo sau bị sập bẫy rồi....âu cũng là bài học :D
Mong các bác chỉ giáo thêm...hehe

Nói đi nói lại mới thấy thằng admin Liquirity cũng chơi được. Như là 1 cuộc chiến cân não giữa admin và người chơi vậy. Thằng đó nó có ôm 300k $ thì cũng chứng tỏ được đầu óc của nó rất thông minh.

Pending 2 ngày, gửi support bảo nó pay về STP, rất ok

PAYING !!!

Transaction ID =275871266

Fees (Charged to Recipient) = 0.23
Net Amount = 1.98
Comments = 44535
Date and Time = 25 Jun 2013 @04:01 AM

PAYING !!!

Transaction ID =275871266

Fees (Charged to Recipient) = 0.23
Net Amount = 1.98
Comments = 44535
Date and Time = 25 Jun 2013 @04:01 AM

Nó vẫn pay cho cậu à. Chắc là nó pay bằng tay thôi.

lisst with van cham nhung co chay./ h chi trong la hen xui ai dc paid thi maym k thi thoi.tinh than la e no k the song dc vi sap sach tien

Pending 2 ngày đấy, gửi support cho nó mới PAY cho mình

Đấy là 2 hôm trước, nó cũng có thông báo trước đây 2 hôm, nhưng hôm nay thì thực sự là nó đã SCAM.

mình cũng có coi mấy pic của pro HYIP share site trong forum nhưng mới zô chơi nên theo sau bị sập bẫy rồi....âu cũng là bài học :D
Mong các bác chỉ giáo thêm...hehe
theo ai do hoc hoi kinh nghiem di cau, doc topic thi tot nhung long tham cua minh doi khi khong chiu khuat phuc, tot nhat la kiem pro nao do de theo

Nếu site đã có vẫn đề rồi, xin các mod cũng đặt "Scam" cho topic này để mọi người biết mà tránh đi vì nhiều người họ chỉ vào xem những trang đầu tiên mà không vào những trang cuối cùng nên không biết rằng site đã có vấn đề!!!!!

theo ai do hoc hoi kinh nghiem di cau, doc topic thi tot nhung long tham cua minh doi khi khong chiu khuat phuc, tot nhat la kiem pro nao do de theo

Cậu winhyip chơi giỏi vậy chắc là cũng có thầy giỏi.

nó đi rồi mà hôm nay vẫn pay cho mình 2$, ra đi cũng đẹp đấy

Dầu sao nó cũng mới đi không lâu mà, nó trả tiền cho cậu cũng có gì lạ đâu, những người khác cũng vậy mà!!!!!!!!!

- - - Updated - - -

Ngoài lề tí

Bác xetang ở bên talkgold.com phải không nhỉ ? :binhsua75:

Không chỉ TG mà MMG, DTM và MMGP.ru mình cũng là lâu năm rồi, thậm chí những forum trả cho việc post mình còn lâu hơn nữa!!!!!!!!!!!

o dau co hyip o do co xetang. chua bit ha cau :binhsua01:

Hi, hi, không phải thế đâu, mình cũng post thảo luận trong các forum kiếm tiền mà đâu chỉ chuyên về HYIP đâu, thực chất HYIP với mình chỉ là mới thôi.

Mà MMO này mình cũng là mới mà, nên toàn bị người cũ vào gây sự đấy, các bạn cũng còn gì hihi

Bác xetang chơi gì hay nhất, chỉ cho tụi em.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,091
173,162
Latest member
linhtranbg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back