SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
site đó có thằng click tay k bỏ một đồng mà lên gold lên ref các kiểu,là bác biết nó lâu cở nào rồi đấy :)
probux sống 2 năm đó. 2 site con của nó là zapbux fuserbux sống 6 tháng ,3 site cùng scam 1 lúc
đảng và nhà nước rất lầy làm tiếc vì sự việc của bạn, chúng tôi sẽ rút kinh nghiệm sâu sắc về vấn đề này ....

ban @minhthu22 có chơi site famyliclix không?
Site đó có nhiều nơi họ nói bị account suspended mà không có lý do, Chủ site cũng có vẻ đàn bà lắm, hay tranh luận kiểu trẻ trâu trên mấy diễn đàn PTC....
Cái này thì mình cũng không biết chính xác, nhưng nó sống gần 1 năm rưỡi rồi mà chưa đến 100k mem và pay có 72K thì mình nghĩ cũng không nên đâm vào giờ này.....
PS: mà hình như Admin là đàn bà thật

Site đó có nhiều nơi họ nói bị account suspended mà không có lý do, Chủ site cũng có vẻ đàn bà lắm, hãy tranh luận kiểu trẻ trâu trên mấy diễn đàn PTC....
Cái này thì mình cũng không biết chính xác, nhưng nó sống gần 1 năm rưỡi rồi mà chưa đến 100k mem và pay có 72K thì mình nghĩ cũng không nên đâm vào giờ này.....
PS: mà hình như Admin là đàn bà thật
mình cũng k có ý định vào, chỉ là hôm nay thấy quảng cáo đăng nhập nick cũ site này từ hơn 1 năm trước giờ vẫn còn, hình như admin là con trai nhưng đang còn trẻ hay sao ấy, site này mem việt nam phải upgrade giống cleverbux thì mới đc rút tiền :D

mình cũng k có ý định vào, chỉ là hôm nay thấy quảng cáo đăng nhập nick cũ site này từ hơn 1 năm trước giờ vẫn còn, hình như admin là con trai nhưng đang còn trẻ hay sao ấy, site này mem việt nam phải upgrade giống cleverbux thì mới đc rút tiền :D
Minh nghĩ nó không bằng cleverbux đc. Nhìn pay thì biết. Ít hơn 3 tháng mà pay nhiều hơn 15%..

cập nhật mới nhất từ littlebux.. Trang web đã cập nhật thêm nhiều ngon ngữ khác nhau. Ngoài tiếng Anh, hiện tại chúng ta có thể xem littlebux với tiếng Bồ Đào Nha, tiếng Pháp, và tiếng Ả Rập. 1 menber Ả Rập đã giúp Admin làm dịch giả tiếng Ả Rập, Và sẽ còn nhiều thứ tiếng khác được cập nhật......
Để đổi ngôn ngữ với littlebux, clix vào đây

Cho mình hỏi 1 số cái:

1. Mốc tối ưu tiền lời khi thuê ref là bao nhiêu ref ? 750 hay 1000 hay 2000?
2. Giá thuê 1000 ref là bao nhiêu $?
3. Thích mua nhiêu ref 1 lúc cũng được hay giới hạn hàng tuần như Useclix

Cho mình hỏi 1 số cái:

1. Mốc tối ưu tiền lời khi thuê ref là bao nhiêu ref ? 750 hay 1000 hay 2000?
2. Giá thuê 1000 ref là bao nhiêu $?
3. Thích mua nhiêu ref 1 lúc cũng được hay giới hạn hàng tuần như Useclix
1. Tôi ưu ref là nên là 750 bạn nhé ( ko thì 2000 nhưng vốn so với time hoàn vốn hơi mắc),
2. Giá thuê ref thì 0.2$/1ref cho 250 ref đầu tiên, sau đó cứ tăng thêm 250 ref lại tăng thêm 0.01$/1con. Tức từ ref 251-500 có giá 0.21$/1 ref. bạn có thể tự tính lên, nói chung 1000 ref thì tầm hơn 200$ 1 chút, nhưng nếu 750 thì chỉ tầm 160$ thôi.
3. Gói Gold bạn có thể thuê 150 ref trong 5 ngày.
Rubi thì 150 ref sau 4 ngày
Ultimeat thì 300 ref sau 3 ngày...
( không chênh lệch với use là mấy )

1. Tôi ưu ref là nên là 750 bạn nhé ( ko thì 2000 nhưng vốn so với time hoàn vốn hơi mắc),
2. Giá thuê ref thì 0.2$/1ref cho 250 ref đầu tiên, sau đó cứ tăng thêm 250 ref lại tăng thêm 0.01$/1con. Tức từ ref 251-500 có giá 0.21$/1 ref. bạn có thể tự tính lên, nói chung 1000 ref thì tầm hơn 200$ 1 chút, nhưng nếu 750 thì chỉ tầm 160$ thôi.
3. Gói Gold bạn có thể thuê 150 ref trong 5 ngày.
Rubi thì 150 ref sau 4 ngày
Ultimeat thì 300 ref sau 3 ngày...
( không chênh lệch với use là mấy )

Cảm ơn bác :D

sr anh em không liên quan nhưng post vào đây cho nó xôm.
Tại dạo này nó cứ bình bình chả có ai chém gió

Site này chơi free nạp tiền mua ref thì AVG tầm bao nhiêu bác thớt?
mình thuê ref là lúc nên gold luôn rồi nên cũng ko rõ AVg của free lắm, nhưng như mình nghe qua thì free cũng có lãi...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week