SCAM Littlebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

Status
Not open for further replies.
em chả sợ avg thấp chỉ sợ scam thôi
Avg thấp thì lại tốn tiền thuê rr nữa k c?? Hay 750rr đó sống vĩnh viễn

Avg thấp thì lại tốn tiền thuê rr nữa k c?? Hay 750rr đó sống vĩnh viễn
vì em thấy của em chưa bao giờ phải bận tâm gia hạn ref cả :D:D:D:D

New Payment.... today

Mình từ 750rr thành ra 600rr với 250dr thì sao vậy c
Làm gì có có dr nào đâu mà 250. Bạn rr hết hạn bạn ko chịu ra hạn giờ có 600 rr thôi và 0 dr chứ làm gì có dr nào.

Làm gì có có dr nào đâu mà 250. Bạn rr hết hạn bạn ko chịu ra hạn giờ có 600 rr thôi và 0 dr chứ làm gì có dr nào.
hix t ko biết :(
thế h phải làm sao c
gia hạn ở chỗ nào vậy

hix t ko biết :(
thế h phải làm sao c
gia hạn ở chỗ nào vậy
sáng mình định bảo rành teamview qua chỉ cho nhưng mình năm nay lại về quê mà máy tính này lại ko có team đc.
bạn chuyển tiền qua rental balance trước, rồi vào mục xem RR. clix vào 2 lần mục EXPIRES IN để xem những con sắp hết hạn, chọn những con cần gia hạn gia hạn cho nó 30 ngày nữa. Đơn giản lắm nhưng với ai ko biết cũng khó.
Chịu khó tìm hiểu nha, để RR hết hạn bị trừ tiền đó

sáng mình định bảo rành teamview qua chỉ cho nhưng mình năm nay lại về quê mà máy tính này lại ko có team đc.
bạn chuyển tiền qua rental balance trước, rồi vào mục xem RR. clix vào 2 lần mục EXPIRES IN để xem những con sắp hết hạn, chọn những con cần gia hạn gia hạn cho nó 30 ngày nữa. Đơn giản lắm nhưng với ai ko biết cũng khó.
Chịu khó tìm hiểu nha, để RR hết hạn bị trừ tiền đó
vậy 150 ref kia coi như mất hả c

uhm, mất rồi và tiền cũng bị trừ rồi, giờ phải gia hạn ref, thử tìm hiểu cách làm xem, dễ mà, để rr chết thế ko có lãi đâu. nếu còn lực thì thuê lại lên 750 thôi

uhm, mất rồi và tiền cũng bị trừ rồi, giờ phải gia hạn ref, thử tìm hiểu cách làm xem, dễ mà, để rr chết thế ko có lãi đâu. nếu còn lực thì thuê lại lên 750 thôi
chài ơi k thèm gia hạn luôn bác thánh cmnr

Cậu chưa bao giờ chơi ptc mà nâng cấp mua RR. Đúng là liều thật. :D. Mỗi lần cậu mua 1 gói RR thì nó sẽ có 30 ngày làm việc. Trước khi hết hạn 30 ngày bạn phải gia hạn tiếp cho nó

Tính ra dep hơn 300$ luôn :(
Chắc gỡ vốn tăng lên 4 tháng quá

gì mà dep 300$ site yêu cầu có 180$ là max rồi
Ko biết nữa..mà tính trong acc paypal pay ho littlebux hết 320$ rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,419
173,592