Help Lời khuyên cho các bạn định mở site offer

mmol

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
khuyên các bạn chân thành đừng tưởng là admin là sướng nghe mấy thằng làm site nói hay lắm nhưng chủ yếu chỉ làm giàu cho nó còn các bạn lúc nào cũng như trên đống lửa thui. Tốt nhất là cứ làm mem đã học hỏi tự mình mở được web reg được net thì hãy tính làm admin. Đâu chỉ có mỗi radium, sonic.., mà còn rất nhìu net khác nữa bọn làm site bây giờ chủ yếu làm được mấy net này do hầu như code của chúng chỉ làm được net này. Khuyên ai đang có ý định làm admin mà chưa bít gì cứ bỏ tiền ra mua site thì hãy suy nghĩ lại tiền mất tật mang

Ko chỉ riêng admin phải lo, mem off cũng xác định đi là vừa.
Net thì nhiều nhưng chủ yếu thấy cheat tơi bời sonic, radium; còn blvd thì bất ổn lâu rồi.
Nhà nhà cheat, người người cheat mấy net dễ này,mỏ quặng ngon mà dễ nên ai cũng cày xới... sắp nát bươm rồi.
Cứ chuẩn bị tinh thần dự phòng hướng đi mới nhé các tình yêu:binhsua119:

chuẩn rồi,mình thấy đa số các bạn mới bập bõm vo nghề đã đi làm admin luôn nhưng các bạn ơi để làm tốt các bạn cần phải có kinh nghiệm chứ không phải mua về xong để ngắm.

khuyên các bạn chân thành đừng tưởng là admin là sướng nghe mấy thằng làm site nói hay lắm nhưng chủ yếu chỉ làm giàu cho nó còn các bạn lúc nào cũng như trên đống lửa thui. Tốt nhất là cứ làm mem đã học hỏi tự mình mở được web reg được net thì hãy tính làm admin. Đâu chỉ có mỗi radium, sonic.., mà còn rất nhìu net khác nữa bọn làm site bây giờ chủ yếu làm được mấy net này do hầu như code của chúng chỉ làm được net này. Khuyên ai đang có ý định làm admin mà chưa bít gì cứ bỏ tiền ra mua site thì hãy suy nghĩ lại tiền mất tật mang
Acc mới mà hầm hồ :binhsua104:

1 người bỏ tiền ra mua kinh nghiệm, 1 người bỏ kinh nghiệm bán lấy tiền. có cung thì có cầu thôi.
có bị lừa thì mới cảnh giác, đòn đau thì nhớ lâu. nói như chủ topic thì tay không bắt giặc ah:binhsua101:

cai mmo4 nay khong hoc duoc gi.chi biet cheat va cheat.boi the bon nuoc ngoai no ghet viet nam la phai.hay choi offers mot cach that su.chi can thanh cong mot phuong thuc cung bao dam se co mot thu nhap on dinh

Mình chỉ mún nói các bạn member và admin cheat cẩn thận để net đừng bị ban thôi
Và mong đừng có ai pm net report site khác cũng cheat mà sao ko bị die net nhé <<< thể loại này nguy hiểm nhất

Chứ còn lời khuyên như chủ thớt mình thấy mắc cười sao đó :|
Ko thử là admin thì sao mà thành admin đc

Mình chỉ mún nói các bạn member và admin cheat cẩn thận để net đừng bị ban thôi
Và mong đừng có ai pm net report site khác cũng cheat mà sao ko bị die net nhé <<< thể loại này nguy hiểm nhất

Chứ còn lời khuyên như chủ thớt mình thấy mắc cười sao đó :|
Ko thử là admin thì sao mà thành admin đc
hợp lý. chưa bao giờ kiếm tiền thì sẽ ko biết làm thế nào để có tiền. quan trọng là đừng xỏ xiên nhau để ae còn dựa dc vào nhau mà sống :(

đứa nào cheat , ta sẽ report lên admin site net cho nó banned hết, tới lúc đó mới chịu động não mà tìm hướng phát triển hahaaaa

đứa nào cheat , ta sẽ report lên admin site net cho nó banned hết, tới lúc đó mới chịu động não mà tìm hướng phát triển hahaaaa
Rãnh đời nhỉ, ghen ăn tức ở thì có, thời gian đó lo động não tìm hướng phát triển lương thiện đi

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back