Help Lời thách thức dành cho "Hacker" ghotzer

Reactions
357
MR
0.000
Trước hết xin lỗi Mod cho em xin lập cái topic kỳ cục này nhưng em ngứa quá chịu không nổi
Số là cậu ghotzer này có lập topic hack SEO và để lại cho mình cái comment thế này

Bạn cmt hơi khó chịu r đấy. Mình cũng thấy bạn cmt trên các pic# cũng vấy. Điển hình là pic SSJM. Bạn k tin mình hack dc chứ gì. Thế Bạn có tin mình làm acc bạn bị ban k. Thử nói nói khó nghe lần nữa xem. K bit gì thì đừng to mồm. Chả ai vào pic của mình mà như bạn cả.

Vậy thì nay mình xin mời bạn ghotzer làm cho các acc của mình bị ban dùm, các acc của tôi đều có trên topic tuyển thành viên của tôi đấy, nếu cậu không làm được thì xin đừng to mồm và close topic topic của cậu đi cho

Anh e vào hóng xem siêu "hacker" làm việc nào

sắp oánh nhau to,anh em chuẩn bị hàng :m191:

Há há, hồi hộp quá, không biết lúc nào mình bị ban đây, ôi, 4 acc chứ có ít đâu =))

Mà anh hacker đâu rồi sao không thấy xuất hiện nhỉ?

ơ đệz.... ghoszer để thằng này vênh váo vậy sao, cho dàn acc nó ra đảo nào:m071::m071:

Phòng trường hợp ngoài ý muốn, hi vọng bạn mi seo trả tự do và trăn trối cho ref trc khi bạn ghotzer thực hiện lời thách đố :binhsua146:

có fim xem rồi :p lần này các chú ra đảo tập thể nhé 4rum cấm hình thức UG
UG là gì hả bạn, cái này mình chưa hiểu, mà mình có ra đảo để anh em nhìn thấy bộ mặt thật của "hacker" là như thế nào thì cũng đáng

1 dân nha trang nữa rồi...........................

Ra kèo nào goodbyemichelle 1 ăn 5, ghotzer 1 ăn 3 :binhsua15:

Bác làm em sặc cười mà chết mất =))

Ơ tớ nói thật, lỡ acc bạn bị ban thật thì ref của bạn cũng phải có quyền đi bước nữa chứ.
Ko lại thêm vài chục topic " Toi đã bị upline seo chơi như thế này" thì...

Ơ tớ nói thật, lỡ acc bạn bị ban thật thì ref của bạn cũng phải có quyền đi bước nữa chứ.

Bác cứ yên tâm dù chuyện đó không thể xảy ra nhưng em đảm bảo quyền lợi cho các ref của em, bác yên tâm nhé

- - - Updated - - -

Bác ghotzer chừng nào làm các acc của em bị ban được vậy ạ? để em biết chứ chờ thế này lâu quá =))

:m131::m131::m131::m131:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week