Help Lời thách thức dành cho "Hacker" ghotzer

Trong lúc chờ đợi ghotzer vào trường đấu, mời bà con hướng lên màn hình xem tạm :binhsua10:
[video=youtube_share;vBgacuXhbGM]http://youtu.be/vBgacuXhbGM[/video]

Giảng hòa đi mấy chú , nếu ông kia làm acc của cậu bị banned thì cậu cũng lỗ mà ông kia cũng chả được tích sự gì. Còn ko làm banned được thì cậu cũng hông đc gì , cùng chiến 1 site thì ráng dập site nó chứ dập đồng nghiệp chi.

Mình theo kèo mình có được không? =))

Đối với tay chủ thớt này thì hình như ghostzo gì đó đã đụng tới nồi cơm nên quyết ăn thua đủ tới cùng:binhsua15:. Haizz người Việt Nam mình chưa bao giờ thấy viễn cảnh: " ê, site này ăn được nè, dùng cách này cách này nè, nhưng phải làm sao cho nó sống dai". giống như mình nuôi 1 con gì đó mà mình biết là có kinh tế. Vậy tại sao lại cứ tìm cách đấu đá lẫn nhau:binhsua09:

Ý tại ngôn ngoại.

Trang nào cũng có 1 cách credit theo 1 cái form nhất định, nhất là SEO, có thể tìm ra số ID của acc dễ dàng, và làm tăng balance dễ dàng :) , t có thể ko cần log vào acc mà cung làm tăng tiền của acc, và có 1 số bác viẹt nam làm dc :)
mún bị ban acc cũng dễ thôi.

There are currently 57 users browsing this thread. (35 members and 22 guests)

thanhnhutlx,
131176,
Amous,
anhbro,
baron453,
boconganhbz,
cross_1537,
cungkiemtiennao,
cuonga3k,
datmap003,
Fak3L0v31991,
fbi098,
ghotzer,
goodbyemichelle,
hauconghanh,
haunhqn,
hieungheo,
hoktindc,
htmlinfo,
itnotmyheart,
KhanhDuy97Pro,
lieuhoacuong,
MagicKaitokid,
makeno,
minhphu1306,
musashi,
nguoidemsao123,
nickcubibanroi,
sexyalien,
ThankYou,
tinonline,
tltd2010,
UANDME,
YuGiSan

Đối với tay chủ thớt này thì hình như ghostzo gì đó đã đụng tới nồi cơm nên quyết ăn thua đủ tới cùng:binhsua15:. Haizz người Việt Nam mình chưa bao giờ thấy viễn cảnh: " ê, site này ăn được nè, dùng cách này cách này nè, nhưng phải làm sao cho nó sống dai". giống như mình nuôi 1 con gì đó mà mình biết là có kinh tế. Vậy tại sao lại cứ tìm cách đấu đá lẫn nhau:binhsua09:

Ý tại ngôn ngoại.

Thưa bạn để mình giải thích là không phải như vậy ạ, bạn cứ vào topic hack SEO của ghotzer sẽ rõ, mình trước giờ không thích cái thể loại hack, cheat nên có comment bên đó, comment cũng bình thường thôi chả có gì quá đáng cả, thế mà nó hùng hổ đáp trả mình như thế đấy ạ, mình ngứa mắt nên mới lập topic này để mọi người biết

Chứ còn đòi làm acc của mình bị ban: xin lỗi chú ghotzer còn chưa đủ tuổi

Trang nào cũng có 1 cách credit theo 1 cái form nhất định, nhất là SEO, có thể tìm ra số ID của acc dễ dàng, và làm tăng balance dễ dàng :) , t có thể ko cần log vào acc mà cung làm tăng tiền của acc, và có 1 số bác viẹt nam làm dc :)
ôi bác này pro hơn nữa :))

- - - Updated - - -

Nói chung chuyện nhỏ quá to, chuyện to quá lớn, người VN ko mà bỏ qua đi :)

Nghe tên lầ biết bro quá thể rồi :))

- - - Updated - - -

biết làm nhưng làm đẻ làm gì. cho bọn nó để ý fix hả va chăc ghotzer cũng thế thôi.

Nói chung chuyện nhỏ quá to, chuyện to quá lớn, người VN ko mà bỏ qua đi :)

Bỏ qua OK thôi, nhưng cậu ghotzer phaari lên tiếng là không đủ trình để có thể làm acc bị ban và close cái topic của cậu ấy đi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back