Help Lời thách thức dành cho "Hacker" ghotzer

Sao không thấy ghotzer lên tiếng nhỉ?

Bạn cmt hơi khó chịu r đấy. Mình cũng thấy bạn cmt trên các pic# cũng vấy. Điển hình là pic SSJM. Bạn k tin mình hack dc chứ gì. Thế Bạn có tin mình làm acc bạn bị ban k. Thử nói nói khó nghe lần nữa xem. K bit gì thì đừng to mồm. Chả ai vào pic của mình mà như bạn cả.

Mình nói khó nghe thêm mấy lần rồi đấy ạ =))

Cho phép mình cười vào mặt các bác phát =))
Nãy giờ ngồi chat vs mấy thằng bạn nó nói nó nằm vùng nãy giờ và đã report tất cả (Hình ảnh, proof, comment,...) cho admin SEO rồi :|
Và vừa đây nó nói admin đang check, cũng có thể đang nằm vùng trong 4rum này nữa là đằng khác =))
Các bác làm ơn kín tiếng giùm nếu muốn nó cho làm ăn lâu dài. Mấy kiểu của mấy bác chỉ khiến nó khinh người Việt Nam thêm thôi.
Vài lời góp ý.

Các bác hạ thấp uy danh của người Việt Nam quá. Lẽ ra nếu hack được các bác càng phải tự hào chứ ( khoan nói đến vụ đụng chạm đến nguồn thu của nhiều người trong đó có tôi) . :binhsua10:

thấy bạn nói làm tăng tiền đc mà, thế là ko cần làm mà có tiền còn gì
gần như thế thôi, phải lam vài thứ chứ. tất cả các net offer cũng như thế.nên khi chưa thấy tận mắt thì đừng ko tin :)
có thì mới có ng nói, chắc bạn ấy làm 1 mình ko nổi nên ...

Nãy giờ ngồi chat vs mấy thằng bạn nó nói nó nằm vùng nãy giờ và đã report tất cả (Hình ảnh, proof, comment,...) cho admin SEO rồi :|
Và vừa đây nó nói admin đang check, cũng có thể đang nằm vùng trong 4rum này nữa là đằng khác =))
Các bác làm ơn kín tiếng giùm nếu muốn nó cho làm ăn lâu dài. Mấy kiểu của mấy bác chỉ khiến nó khinh người Việt Nam thêm thôi.
Vài lời góp ý.

Cảm ơn bác, mà nó có ban thì ban cái thằng hack thôi, em làm ăn chân chính mà sợ gì bác

không ổn rồi lâu quá , không khéo cậu phải cung cấp Email với pass cho hacker để anh ý làm cho mau lẹ.

Các bác hạ thấp uy danh của người Việt Nam quá. Lẽ ra nếu hack được các bác càng phải tự hào chứ ( khoan nói đến vụ đụng chạm đến nguồn thu của nhiều người trong đó có tôi) . :binhsua10:

Bác này nói mắc cười nhỉ? tự hào cái gì? tự hào là VN mình nổi tiếng ăn gian à?

gần như thế thôi, phải lam vài thứ chứ. tất cả các net offer cũng như thế.nên khi chưa thấy tận mắt thì đừng ko tin :)
có thì mới có ng nói, chắc bạn ấy làm 1 mình ko nổi nên ...
mình đâu nói ko tin. đang ngồi hóng thôi :D. còn hack đc thì tốt thôi. nên ăn sơ sơ chứ ko nên tàn nhẫn quá nó sụp thì mất nồi cơm

Vài lời góp ý.
Giống y như mấy .... gâu gâu nhỉ, báo tin cho chủ hay à. Liệu nó có chừa ra không hay blacklist luôn. hài vl, giống như mấy thằng Việt gian hồi xưa, sợ mất miếng ăn nên report cuối cùng cũng bị 1 phát ngay sọ não. Nực cười. Suy nghĩ kĩ rồi hãy tranh luận nhé

Giống y như mấy .... gâu gâu nhỉ, báo tin cho chủ hay à. Liệu nó có chừa ra không hay blacklist luôn. hài vl, giống như mấy thằng Việt gian hồi xưa, sợ mất miếng ăn nên report cuối cùng cũng bị 1 phát ngay sọ não. Nực cười. Suy nghĩ kĩ rồi hãy tranh luận nhé
Có vấn đề về đọc hiểu??

ai ăn dc gì thì ăn thôi, acc seo nhiều thế, biết check thế nào.

Tình hình là chờ lâu quá, không biết đến mấy giờ thì anh ghotzer mới thực hiện được lời mình nói đây

Liệu anh có thể cho biết chính xác thời gian được không ạ, để anh em đỡ mất công chờ đợi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back