Mạng cùi có thể xài được vps

Em mới mua máy tính về có cấu hình như sau
Cpu:core i7 6700
Card:Nvidia GT 730
Ram:8GB

Em tính bắt mạng cáp quang để chơi youtube nhưng kinh phí không cho phép nên em sẽ bắt cáp đồng để chơi Vps tốc độ của mạng em sắp bắt là Download 2.5Mps
Uupdate 512kps
Gói này là gói thấp nhất của Vnpt (Chỗ em ở chỉ có nhà mạng này)
Liệu những gì ở trên có chơi được Vps không.Có giật hung không ?
Cho em hỏi 1 câu nữa là nhà em có 2 Pc em tính bắt mạng cho 2 máy thế nếu như 2 máy cùng xài thì tốc độ có suy giảm không các bác.
gía nhìu thế bác :D

Cáp quang 240k không có bạn ơi.chỗ mình cáp quang thấp nhất là 400k rồi đó,tốc độ là 14Mps/14Mps rồi mình bắt cáp đồng 120k chưa bao gồm thuế VAT nó mà bao nữa thì không biết là bao nhiêu dự là mai mình sẽ lắp đặt
Gói này của vnpt chỗ tôi có 190k
Mà phải mời mọc quảng cáo chán mà ít ai xài
Viettel gói 12mb cũng 190k mà nhiều người thích vì ổn định hơn

Bạn cứ Speedtest sang cái nước mà bạn dùng VPS đó như US thấy vài Mb/s thì remote ngon,chứ như FPT thi thoảng bóp băng thông Speedtest đi US nhỏ hơn 1Mb/s xác cmnd là đi xem phim k làm ăn j cả

máy bác mình thấy hình như mua mắc rồi 17tr mình thấy rap ok hơn nhiều chip thì ngon ném ngay con 730 vào VL
mình không rành về vụ ráp chỉ sợ không đồng bộ nên quất luôn thèn đó về cho chắc,có gì chừng bán cái card đó mua card ngon hơn cũng được

mình không rành về vụ ráp chỉ sợ không đồng bộ nên quất luôn thèn đó về cho chắc,có gì chừng bán cái card đó mua card ngon hơn cũng được
đến chịu ra cửa hàng nó tư vấn là xong có gì mà ko đồng bộ đc 17tr mà nó phang ngay con 730 vào là hiểu

đến chịu ra cửa hàng nó tư vấn là xong có gì mà ko đồng bộ đc 17tr mà nó phang ngay con 730 vào là hiểu
Chỗ mình chả có chỗ nào là ngôn vì ở nông thông,mình cũng tính lên thành phố mà không rảnh nên phang online luôn.

Máy bác này mua là máy bộ HP, bọn HP chuyên nhét mấy con VGa yếu sinh lý vào máy
Tại dòng máy HP là dòng bình dân nên vật thôi.Mà mình mua cái màn hình về màn hình chỉ có cổng vga mà máy mình thì không có 1 cổng vga nào mà cổng HDMI tới 4 cổng mình phải mua thêm cái bộ chuyển tín hiệu từ Vga sang HDMI mới đau (tốn thêm 200k nữa) @@

Gói này của vnpt chỗ tôi có 190k
Mà phải mời mọc quảng cáo chán mà ít ai xài
Viettel gói 12mb cũng 190k mà nhiều người thích vì ổn định hơn
Bạn nói rất phải mấy thèn VNPT nó được cái là phân bố rộng nên nó áp bức thế thôi chứ một ngày nào đó chỗ mình mà có VT hay là FPT thì 1 2 3 cắt mạng ngay và luôn :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week