Mạng vẫn chập như chưa hề nối cáp @@

vnpt chỗ tớ quá tệ nên bị vitel đá văng khi tung gói cước 192k/tháng cáp quang. đa số 80% chuyển qua vittel rùi mấy ông vnpt sợ quá kiến nghị chia khu để trị. giờ một số khu vực k thể kéo vittel mà phải ép bụng kéo vnpt... pó tay chưa.
Xin hỏi làm sao đăng ký? Mình hỏi thì cable quang rẻ nhất là 330/tháng?????? Oải thật

vnpt chỗ tớ quá tệ nên bị vitel đá văng khi tung gói cước 192k/tháng cáp quang. đa số 80% chuyển qua vittel rùi mấy ông vnpt sợ quá kiến nghị chia khu để trị. giờ một số khu vực k thể kéo vittel mà phải ép bụng kéo vnpt... pó tay chưa.
sao bác nói đúng thế
tự nhiên chỗ mình sctv,viettel,fpt đều nói k lắp đc,chỉ mỗi th vnpt là chịu lắp :eek::eek:

bác chủi hay lắm.ko thể chịu nỗi tụi nó nữa.ủa mà bác fake ip việt nam bằng gì vậy:oops:
Hôm trước đứt cáp mình đăng ký VPN của Viettel để làm việc,gián tiếp qua Viettel thấy tốc độ mà phát thèm,h hết hạn rồi chẳng lẽ hết đứt cáp rồi mà lại đk nữa thì 1 tháng lại tốn tiền với 2 nhà mạng,thế thì cũng quái thai quái thú:D.Đành sd ssh để load quốc tế những việc cần thiết chứ cũng bó tay,đâu làm việc đc.

Hôm trước đứt cáp mình đăng ký VPN của Viettel để làm việc,gián tiếp qua Viettel thấy tốc độ mà phát thèm,h hết hạn rồi chẳng lẽ hết đứt cáp rồi mà lại đk nữa thì 1 tháng lại tốn tiền với 2 nhà mạng,thế thì cũng quái thai quái thú:D.Đành sd ssh để load quốc tế những việc cần thiết chứ cũng bó tay,đâu làm việc đc.
vậy thì bác cho hàng xóm dùng rồi họ trả $ cho bác.mấy hôm trước có nhóc người hỏi share cho họ họ trả tiền một nữa mà em ko chịu vì mạng chậm quá ko làm được gì.mà có tới 3 hay 4 người hỏi với ở phòng trọ nữa nếu mà chiụthi2 cũng vài được vài trăm một tháng mà làm biếng quá:(.đang tính lên sài gòn choi cap quang cho sướng:)

Xin hỏi làm sao đăng ký? Mình hỏi thì cable quang rẻ nhất là 330/tháng?????? Oải thật

chỉ có ở bến tre.. đang thí điểm bạn ah.

cap quang vnpt o đây cạnh tranh giờ chỉ có 180k ah

FPT thì sao các bác ? :confused:

Viettel thì luôn có cái kiểu mới đầu thì phá giá, làm cái gì cũng tốt. Sau khi nó nắm được thị trường thì thôi rồi, như cái mạng viễn thông bây giờ ấy. Bỏ chuyển sang mobi lâu rồi.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member
nha1uyen96

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back