Mạng VNTP - Ai ko vào được trang chủ pix và ko cạp được ????

Status
Not open for further replies.
Mình ở Đà Nẵng, dùng mạng VNPT cũng không vào được, reset cái Modem rồi mà cũng có được đâu. May mà còn nhớ mật khẩu không thì lại phải gọi nhà mạng tới. Đang dùng ké Viẹtel chạy nhanh lắm. Cạp cạp mỏi tay, chắc đổi qua ông Vietel cho rồi

vậy tóm lại là VNPT bị điên
FPT và viettel đều vào đc phải ko bác? chắc mai đi cắt VNPT chuyển qua lun,mà chưa bik nên chuyển qua mạng nào

---------- Post added at 08:10 PM ---------- Previous post was at 08:01 PM ----------

vậy tóm lại là VNPT bị điên
FPT và viettel đều vào đc phải ko bác? chắc mai đi cắt VNPT chuyển qua lun,mà chưa bik nên chuyển qua mạng nào

bó tay mấy bác, rết la tắt modem roi bật lại thôi chứ có gì đâu mà hư chứ. việt nam mình toàn xài IP động không mà. tắt là nó thay đổi IP thôi mà

DẠ xin thƯa các bác, sau 1 thỜi gian 3 tháng captcha vỚi mẠng vnpt thì ngày hôm wa em Đã chuyỂn sang fpt. ThẬt sỰ là em hẾt chỊu nỔi thẰng vnpt rỒi. Lúc trƯỚc thì còn ĐỠ ĐỠ, h nghe nói Đâu bỊ tỤi trung quỐc Đánh nên tỐc ĐỘ down serve nƯỚc ngoài cỦa vnpt chẬm lẮm. Mà vẬy còn hỨa lên hỨa xuỐng ko chỊu sỮa cáp.
Tình hình là sau khi chuyỂn sang fpt, em ko có thỜi gian Ăn uỐng ngỦ nghỈ vì captcha nó load lẸ wá :d

có ai ở NT mà FPT vào dc pix ko? nói chắc 1 tiếng mai e đi chuyển mạng luôn cái :( vì chưa hết hợp đồng :( nên mong ae nói chắc tiếng để mìnhh tính hjc hjc

có ai ở NT mà FPT vào dc pix ko? nói chắc 1 tiếng mai e đi chuyển mạng luôn cái :( vì chưa hết hợp đồng :( nên mong ae nói chắc tiếng để mìnhh tính hjc hjc
FPT vào pix bình thường mà,vừa gõ xong @@,ra Yahoo đi anh,chém gió cho vui

Hèn chi dạo này captcha nó ra nhanh hơn ... thì ra là anh VNPT có vấn đề ... :binhsua78:

VNPT nó đúng điên thật 1 ngày login vào pix 3 lần 1 lần đc 2 lần ko cứ thử reset modem xem nhé mọi người

đói quá mai mà còn ko có là chuyển wa FPT xài lun, hic :(

h mới thấy tiếc,sao lúc cạp cạp ngon ko lo cạp nhìu để h ngậm lun :((

Bữa nay ko có cáp để cạp nên vào forum spam được nhiều bài ghê !

chuyển sang mạng FPT đi
đang có km tháng 7 mạng 400k còn 275k/tháng xài ngon vl
ae ai cần pm 01266027447 nhá :))

AE ai vào được chưa tình hình hiện tại thì mình vẫn chưa vào được
Vẫn chưa vào được, tình hình này đói mịa nó rùi, chán vnpt vãi, thứ gì đâu ko à....

ko chắc lắm nhưng hình pix nó block dải ip của vnpt >:) vì nếu là tại vnpt thì đổi dns phải vào đc mới đúng =.=
cơ mà đúng là từ lúc vnpt ko vào đc pix load nhanh hẳn

ko chắc lắm nhưng hình pix nó block dải ip của vnpt >:) vì nếu là tại vnpt thì đổi dns phải vào đc mới đúng =.=
cơ mà đúng là từ lúc vnpt ko vào đc pix load nhanh hẳn
Fake IP thì cũng miễn cưỡng vào được trang chủ pix nhưng tố độ rùa bò lắm, với lại vẫn ko thể add ids vào soft mà làm việc được, pó phép rùi .

Ơ cái Đ... hôm qua thấy các bác kêu nhưng của em vào đc không thèm để ý nhưng sáng nay dạy cũng thấy teo rùi, haizzzzzzzzzzz
ai biết cách khắc phục chưa

Ơ cái Đ... hôm qua thấy các bác kêu nhưng của em vào đc không thèm để ý nhưng sáng nay dạy cũng thấy teo rùi, haizzzzzzzzzzz
ai biết cách khắc phục chưa
bác có xài vnpt ko??
e đang ở phòng tư vấn để chuyển qua FPT nè ><hình như vnpt nõ chặn mje cái j ròu >< dyn vãi,h chuyển qua FPT lun >< mà phải đóng phí nữa chứ ><

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week