Mạng VNTP - Ai ko vào được trang chủ pix và ko cạp được ????

Status
Not open for further replies.
bác có xài vnpt ko??
e đang ở phòng tư vấn để chuyển qua FPT nè ><hình như vnpt nõ chặn mje cái j ròu >< dyn vãi,h chuyển qua FPT lun >< mà phải đóng phí nữa chứ ><
chuyển kiểu gì thế hả cậu? mình dung mạng chung với mấy người nữa cơ, haizzzzzzz

chuyển kiểu gì thế hả cậu? mình dung mạng chung với mấy người nữa cơ, haizzzzzzz
vậy bạn cũng dùng vnpt ah,bực ko chịu đc,chuyển qua FPT gói 3M đi,bạn gọi lên thẳng FPT có người xuống tư vẫn tại chỗ lun,có người đang ngồi nhà mình nc với ông bà già nè ><

vậy bạn cũng dùng vnpt ah,bực ko chịu đc,chuyển qua FPT gói 3M đi,bạn gọi lên thẳng FPT có người xuống tư vẫn tại chỗ lun,có người đang ngồi nhà mình nc với ông bà già nè ><
thôi để xem mấy hôm nữa đã, sao không hỏi trực tiếp bọn VNPT ấy, không cạp đc chán quá

Tình hình là đã tìm cách fake được IP toàn máy, vào pix bình thường và vừa add được ids vào Máy Trạm rùi, tốc độ web bình thường, giò mình test tốc độ cap xem thế nào đã....:D

có ai gọi cho bọn bên VNPT kiểm tra chưa?

bây h mình xún VNPT hỏi nè,đang làm hợp đồng bên FPT lun,FPT vào vi vu pix đây nè,nếu xún nó ko giải quyét đc thì cắt lun,2h ký hợp đồng mới
><

bây h mình xún VNPT hỏi nè,đang làm hợp đồng bên FPT lun,FPT vào vi vu pix đây nè,nếu xún nó ko giải quyét đc thì cắt lun,2h ký hợp đồng mới
><
ok có gì thông báo với ae luôn nhé! cắt mẹ VNPT đi cho nhanh

><
Kiu nó xuống giải quyết trang pix à ??? ko khả thi đâu, hicc, mấy thằng xuống chỉ biết mỗi việc đổi Modem thui.... :(

Tình hình là đã tìm cách fake được IP toàn máy, vào pix bình thường và vừa add được ids vào Máy Trạm rùi, tốc độ web bình thường, giò mình test tốc độ cap xem thế nào đã....:D
Kết quả thế nào bạn? Có cap được không?

Kết quả thế nào bạn? Có cap được không?
Kết quả là test 10 phút okie nhưng 10' sau thì host đó yếu quá nên die, đang tiếp tục test qua host khác, tình hình này dàn acc pri 0 có thể chia tay :D

Haizzzzzzz thật nhỉ ,mình cũng dùng mạng VNPT ,vào PIX bình thường .Chắc mấy bác ở nha trang bị thôi nhỉ .Mình ở trên diên khánh :D

Tình hình là đã fake IP và xài xiao khá ổn, còn trang chủ pix thì vào bình thường, ko dám test acc pri 0 vì sợ bị gãy gánh giữa đường :D
Mới làm được 25, load pri 1, 2 bình thường, chậm là do pix ...

---------- Post added at 11:49 AM ---------- Previous post was at 11:33 AM ----------

Chơi Game thì hơi chán, nhưng có còn hơn ko :)

chưa ai biết cách khắc phục à? chứ face thì thế nào cũng mất mấy cái pri0:binhsua45:

đã đăng ký qua FPT
lên tận chỗ nó test xem vào pix đc ko thì vào cái dc liền :)))
thế là kéo cả đám đi chuyển qua FPT lun,đóng phí 50k đc tặng modum,đk trọn gói 6M trả 242k/tháng
mong là ổn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week