Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

Đi War nếu mình thắng sẽ đc chia tiền thưởng từ 25% quỹ War của đất nước, phụ thuộc vào lượng Damege mình gây ra cho đối thủ nữa. Nên chắc đợi đợt sau, khi mà sẵn tiện đi Arena trang bị vũ khí tận răng thì ăn thêm 20 Energy đi War mới hiệu quả đc :D

vũ khí đó mua có vĩnh viễn ko mọi người

- - - Updated - - -

thu nhập 0,01 €.
0.1 EURO phải ko vậy

Vũ khí ko vĩnh viễn, tồn tại 5 trận vs loại thường, 25 trận loại cao cấp
Income ko có giá trị quy đổi ra tiền nên bạn ko quan tâm dòng đó :)

Bạn vào market > financial market để mua bán từ tiền sang gold, gold sang euro và ngược lại

Energy tự giảm theo thời gian mà bạn. 5%/ hour
ax chết mình rồi mình làm việc lúc 10h tối mà đánh trận lúc 10 h sáng @@ hèn chi tiền khi lam việc chưa được vài đồng >.<

ax chết mình rồi mình làm việc lúc 10h tối mà đánh trận lúc 10 h sáng @@ hèn chi tiền khi lam việc chưa được vài đồng >.<

Bạn nên Fight và Work sát nhau để tận dụng tối đa số Energy dư thừa sau khi Fight xong để đc nhiều tiền hơn nhé :D

ngày 2 của Roma h làm gì nhỉ , quên mất , mua báo xong fight hả , mấy tờ ?

thớt làm 1 bài về chiến tranh chi tiết cho menber đi :binhsua06: .. mình mới đang chơi thằng này mong thớt có thể chỉ chi tiết về mấy vụ chiến này thank .:binhsua07:

thớt làm 1 bài về chiến tranh chi tiết cho menber đi :binhsua06: .. mình mới đang chơi thằng này mong thớt có thể chỉ chi tiết về mấy vụ chiến này thank .:binhsua07:

Mai hoặc ngày kia sẽ có bài về Arena đã, cái War này phải lâu lâu sau mới tính đến, bh chưa cần thiết đâu :D

chủ thớt ơi, trong site này, ở việt nam ko có bán sửa ha thớt

VN chưa có công ty sữa và chắc phải rất rất lâu VN mới có công ty này, hiện h có 1 cách duy nhất cho mem VN là kiếm 9,5VND đổi ra Gold rồi mua sữa ở Global market thôi :)

Một ngày làm việc và bonus của thằng đứng đầu Romania, ko biết nó đầu tư bao nhiêu, nhg thế này thì việc kéo vốn về chỉ là vấn đề thời gian :binhsua09:

thì nó tạo acc lâu rồi, mình mới thì dep tiền còn không thì cần thời gian.:binhsua15:

mình củng mới chơi trò ngay hum nay thoi, còn nhiều cái chưa biết, có gí chủ thớt giúp đở mình nha, cho mình hỏi 1 chuyện là cách nào đổ VND -> gold zay?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week