Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

mình củng mới chơi trò ngay hum nay thoi, còn nhiều cái chưa biết, có gí chủ thớt giúp đở mình nha, cho mình hỏi 1 chuyện là cách nào đổ VND -> gold zay?

Bạn vào Market -> Financial market rồi xem tỷ giá để đổi

Fee goverment nó tính bao nhiêu % vậy nhỉ.

Một ngày làm việc và bonus của thằng đứng đầu Romania, ko biết nó đầu tư bao nhiêu, nhg thế này thì việc kéo vốn về chỉ là vấn đề thời gian :binhsua09:

thằng này nó là hoàng đế mà thấy mục with euro của nó tính ra cũng tầm gần 300 tr vnd rồi :binhsua04:

Từ chiều nay mình xài IP VN thì k vào đc web, trong khi fake IP thì lại vào đc. Có bạn nào bị giống vậy k?

Tất cả đều vào bình thường hết mà bạn, bạn delete cookie hoặc clear dns bằng cách
vào cmd gõ
ipconfig /flushdns

- - - Updated - - -

Ai ăn Cuisine rồi cho mình hỏi là mua rồi nó tự ăn hay mình phải click vào nó nhỉ :(

Tất cả đều vào bình thường hết mà bạn, bạn delete cookie hoặc clear dns bằng cách
vào cmd gõ
ipconfig /flushdns

- - - Updated - - -

Ai ăn Cuisine rồi cho mình hỏi là mua rồi nó tự ăn hay mình phải click vào nó nhỉ :(
Tự ăn vào các time cố định đó

vào cmd gõ
ipconfig /flushdns

- - - Updated - - -

bác mua rồi vất đấy đến giờ nó tự ăn đến lúc reset server đủ energy nhận thưởng arena đấy :D

oh` men, thôi thì làm thêm ly sữa 1 energy cho nó chắc dạ nhỉ ;))

Ai có socks Romania cho mình 1 con với :p
Làm ref mình đi mình reg trên HMA giùm cho. Mà nên qua bên Indo chơi thử vì nó gần VN sau này di chuyển về cũng dễ và bên đó phát triển cũng khá mạnh

Hnay đã đc nhận 0.18Euro đầu tiên từ Arena, thuế má xong còn có 0.135 Euro :(

Bảng của các bạn mình sẽ update hết ở #1 cho các bạn tham khảo nhé, thanks for donating

Tình hình là 2h nữa trận War quốc gia kết thúc, nếu đúng như dự định thì mình đã hiểu tại sao chúng nó gây war với nhau và đang chbi lên ý tưởng cho War + Arena :D

Bảng của các bạn mình sẽ update hết ở #1 cho các bạn tham khảo nhé, thanks for donating

Tình hình là 2h nữa trận War quốc gia kết thúc, nếu đúng như dự định thì mình đã hiểu tại sao chúng nó gây war với nhau và đang chbi lên ý tưởng cho War + Arena :D

hình như war để chiếm đất thì phải :D

hình như war để chiếm đất thì phải :D

War ko phải chiếm đất đâu, t nghĩ là bno liên kết với nhau hết đấy, bọn Vua các nước liên kết với nhau, gây War mục đích là để giải ngân. Khi có War thì người dân trong nước tham gia Defend, defend thắng sẽ đc chia quỹ, hơn nữa khi def sẽ đc Medal bán đc Euro, chbi có chiến lược ;))

chủ thớt sắp lên top ref rùi nha @@
Chủ thớt cho mình hỏi làm sao để công ty của mình sản xuất được báo vậy cần những nguyên liêu gì. Hướng dẫn mình chi tiết với nha, cảm ơn nhiều @@

Bạn đọc kỹ #1 phần hướng dẫn mở công ty báo nhé, mình đã nói đầy đủ rồi đó :D, dễ thôi, quan trong là có 2 gold :D

- - - Updated - - -

Hnay đi War đc 1 Medal rồi, tích 2 cái nữa lên Rank + 10% dame :D

cho hỏi là vào chỗ mua báo xong rồi sao nữa ko thấy gì cả
hiện mỗi cái hình báo với cái vote với cái close
chọn close ra ngoài thì cái báo nó hiện chữ view RON ko thấy trừ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member