Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

Giờ mấy bác pro chạy sang nước ngoài bán báo rồi à hay ko sản xuất báo rồi ? Ngày có mỗi tờ nản quá . :binhsua153:

receive tried to make Newspapers for Magazine everyday company, on 2013-07-28 05:41:27, with a productivity of 3.07 . The job never took place beacuse: This company has no resources left for this task .

lỗi này là sao nhỉ chủ thớt. Mình đã đầu tư vào 2gold rồi. Làm theo hướng dẫn của chủ thớt.
Mà có cần mua giấy phép hoạt động không? giá 1gold.

chưa có proof hả chủ thread mấy ngày rồi

Sao năng lượng của mình đôi khi không lên dc 9 vậy, đọc báo chỉ dc tới 3,1

Cậu mua 10 tờ báo sẽ tăng thêm 3 energy
Mua thêm 1 bình sữa cao cấp sẽ tăng tổng số energy thành 9 liền :D
Tớ cũng mới chơi nhưng mà chưa biết thì có thể pm yh :D

mình chơi ở VN mà chẳng có báo với sữa để mua nên chán quá bỏ luôn :D

cần mua bao nhiêu mp giấy đủ vậy chủ thớt?
Bạn cứ mua tùy theo năng suất lao động của nhân công ý, 1 mp đc 10 tờ, thường thì 1 lần sx đc 25-30 tờ nên bạn mua 3 4 mp giấy vào, hoặc để tiền mua nhiều nhét vào kho luôn

- - - Updated - - -

receive tried to make Newspapers for Magazine everyday company, on 2013-07-28 05:41:27, with a productivity of 3.07 . The job never took place beacuse: This company has no resources left for this task .

lỗi này là sao nhỉ chủ thớt. Mình đã đầu tư vào 2gold rồi. Làm theo hướng dẫn của chủ thớt.
Mà có cần mua giấy phép hoạt động không? giá 1gold.
Lỗi này là bạn chưa có nguyên liệu mà, công ty báo 3 tháng đầu ko cần giấy phép đâu

- - - Updated - - -

có bác nào mở trang trại bò .. chỉ em cách làm việc với

Nếu làm việc bình thường bạn chỉ cần vào Work -> Work place là làm đc thôi mà :)

em tính làm cái trang trại lấy sữa bò .. ra bán làm nguyên liệu cho mấy bác mở công ty sữa thôi .. vậy bỏ vàng vào rồi đặt mức lương sau đó chờ công nhân nó làm việc thôi àh bác vì thằng này em thấy nó không bắt mua bổ sung thứ gì cả ..

Mình nghĩ là nếu các bạn muốn có lãi thì nên mở sạp báo ở VN hoặc Romania, chứ ở US thì ko ổn lắm đâu :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week