Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

chơi cái này thì phải có ref ko thì mút mùa ko đủ 20$ để rút :D Nhất là ở VN :D
Chơi hơn 3 tuần rồi mà mới đc 2 vàng :D => 0,5 EURO.
Chắc 1 năm nữa mới có đc payment đầu tiền :D

Chả trách site nó tồn tại lâu và uy tín :D

làm sao để đổi RON qua Euro zậy thớt

Hiện tại mình đang cần báo danh: nhưng ai còn ở việt nam mà còn đang chơi thì báo đanh.

chơi cái này thì phải có ref ko thì mút mùa ko đủ 20$ để rút :D Nhất là ở VN :D
Chơi hơn 3 tuần rồi mà mới đc 2 vàng :D => 0,5 EURO.
Chắc 1 năm nữa mới có đc payment đầu tiền :D

Chả trách site nó tồn tại lâu và uy tín :D
Cái này cũng là lâu dài mà, giả sử nếu bạn nuôi đc EXP và knowledge lên cao, thì sau này 1 ngày work của bạn đã đem lại đc số tiền đấy rồi ý chứ ;)

- - - Updated - - -

làm sao để đổi RON qua Euro zậy thớt

Bạn vào Market -> Financial market để đổi

mấy bác cho em hỏi .. để tiền công nhân 2.50 rồi kich hoạt .. có phải không nhỉ hốm qua để nhà báo mà chỉ bỏ tiền công quên kick hoat sáng dậy vẫn y nguyên chả có gì == ..

night giờ chủ thớt rùi mà ko chịu làm thêm hướng dẫn nhỉ

mọi người cho mình ? .. bỏ vàng vào công ty rồi sau đó sell gold ra ron ah ??? .. trên này hướng dẫn vắn tắt quá ..

sao có bao rồi mà không làm thế nào lên kệ bán được nhỉ. Đã đặt giá và ấn nút sell. Chủ thớt hướng dẫn thêm đi.

sao có bao rồi mà không làm thế nào lên kệ bán được nhỉ. Đã đặt giá và ấn nút sell. Chủ thớt hướng dẫn thêm đi.

Bạn có báo thì phải tạo Special Product hàng ngày, mỗi ngày tạo 1 tờ báo thì mới sell đc nhé bạn :D

Mỗi ngày uống được bao nhiêu ly sữa 1 sao vậy mấy bác?

mọi người cho mình ? .. bỏ vàng vào công ty rồi sau đó sell gold ra ron ah ??? .. trên này hướng dẫn vắn tắt quá ..

Bỏ 2 gold vào, 1 gold thì exchange ra tiền nước mà bạn đặt công ty, còn thừa bao nhiêu thì mua nguyên liệu, mình đã hướng dẫn chi tiết rồi mà

- - - Updated - - -

Mỗi ngày uống được bao nhiêu ly sữa 1 sao vậy mấy bác?

Mỗi ngày 1 ly thôi bạn :D

- - - Updated - - -

Bác nào ở VN cho hỏi có thấy tờ báo Dân trí nào trên kệ hem :m131:

Bác nào ở VN test hộ bác xfilepro xem có tờ Dantri nào ko kìa ;))

Last edited by a moderator:
có báo đân trí rồi kìa @@

- - - Updated - - -

bán rẻ 1 chút đê , bán mắc quá 0.07 với 0.08 lận hix hix :binhsua160:

0.07 là chi phí để sản xuất có lãi nhỏ mà bạn, vì giá báo ở Romania cũng đã 0.06 Ron, mà ở đó Fight chỉ đc 7%, trong khi ở VN là 10% liền :D

Mại zo đê, hạ giá xuống cho bằng với anh em rồi, mại zo, mại zo :binhsua168::binhsua168::binhsua168::binhsua168::binhsua168:

có ai bít tình hình ở Italy hok bà con? Bi h new mem đầu tư vào Italy cảm giác khỏe á, Fight với work với báo với sữa cái nào cũng better hơn Romania với US hết :D
Các nước ở châu á giờ còn nghèo quá :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week