Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

work 4 ngày liền tù tì rồi mà sao ko được nhận thưởng vậy kìa
hức hức

lẩn thẩn click mua cuisine, quên chọn loại thế là mua phải cái hàng Tàu loại 1, lại phải mua thêm 1 cái hàng xịn, tự nhiên đi vung vãi ron 1 cách ngớ ngẩn

hức hức

lẩn thẩn click mua cuisine, quên chọn loại thế là mua phải cái hàng Tàu loại 1, lại phải mua thêm 1 cái hàng xịn, tự nhiên đi vung vãi ron 1 cách ngớ ngẩn

Vào work history xem có dòng nào màu vàng mới nhất ko :-?

Ai cho tớ hỏi
1, Giờ tớ muốn mở tòa soạn báo ở vn thì cần khoảng 2gold vậy tiền để trả cho nhân công là bằng gold hay vnd hay ron?
2, trả lương cho nhân công là bn?
3, giá của 1 tờ báo ở vn = bn?

Ai cho tớ hỏi
1, Giờ tớ muốn mở tòa soạn báo ở vn thì cần khoảng 2gold vậy tiền để trả cho nhân công là bằng gold hay vnd hay ron?
2, trả lương cho nhân công là bn?
3, giá của 1 tờ báo ở vn = bn?

VN nhận lương bằng tiền Việt nhé. Còn lương cho công nhân là bao nhiêu thì tớ ko biết vì ....... tính đến hôm nay mới nhận được 1 gold .... :binhsua155:

giá của 1 tờ báo ở vn = 0.07 - 0.08 đồng tương đương 0.05 - 0.06 RON RON

Last edited by a moderator:
hức hức

Cuisine loại 1 thì cũng 0.2 Ron nên cũng ko đáng tiếc lắm, thôi đành lần sau rút kinh nghiệm vậy :D
C post Worklog lên mọi người xem sao mà ko đc bonus nào

Cuisine loại 1 thì cũng 0.2 Ron nên cũng ko đáng tiếc lắm, thôi đành lần sau rút kinh nghiệm vậy :D
C post Worklog lên mọi người xem sao mà ko đc bonus nào
vấn đề là tại vì mua nhầm nên ko đủ tiền mua cafe :((

vừa ngồi nhẩm tính lại, hôm qua có được cộng bonus. Vì lúc fight xong được 3.72 ron, work được 0.55 ron trừ thuế đi nữa, mà cuối cùng vẫn được 5.12 ron. Chứng tỏ có được cộng.
Tại ko thấy nó thông báo cái gì nên cứ tưởng ko được.

Nếu ở VN mà chơi free thì tầm 1 tháng có withdraw được ko nhỉ? Nếu được thì rủ mấy đứa em cùng chơi. Chơi 1 mình buồn ghê.

vấn đề là tại vì mua nhầm nên ko đủ tiền mua cafe :((

vừa ngồi nhẩm tính lại, hôm qua có được cộng bonus. Vì lúc fight xong được 3.72 ron, work được 0.55 ron trừ thuế đi nữa, mà cuối cùng vẫn được 5.12 ron. Chứng tỏ có được cộng.
Tại ko thấy nó thông báo cái gì nên cứ tưởng ko được.

Nếu ở VN mà chơi free thì tầm 1 tháng có withdraw được ko nhỉ? Nếu được thì rủ mấy đứa em cùng chơi. Chơi 1 mình buồn ghê.

90% đc nhé :-?. Vì còn tùy lượng sữa trong nước hiện có đủ cung cấp ko thôi. Sau khi có đc 1 gold thì tiền sẽ tăng vèo vèo :)) do mua đc sữa 3 sao + bánh Cuisine

- VN đã có nhà máy giấy, mọi người vào mua sản xuất báo nhé.
- Mai hoặc mốt sẽ có sữa 3 sao :)

- VN đã có nhà máy giấy, mọi người vào mua sản xuất báo nhé.
- Mai hoặc mốt sẽ có sữa 3 sao :)

1 tin cực kỳ hay :D .....

This company has no resources left for this task . Công ty báo bị thế này là sao nhỉ

hết nguyên liệu bạn ơi :)
từ hôm qua đến h arena bảo trì lâu quá :( ko thấy nhận dc tiền, còn vũ khí cũng ko dám đi fight :( energy thì sụt liên tục làm sao đủ 5 để nhận thưởng đây :(

hết nguyên liệu bạn ơi :)
từ hôm qua đến h arena bảo trì lâu quá :( ko thấy nhận dc tiền, còn vũ khí cũng ko dám đi fight :( energy thì sụt liên tục làm sao đủ 5 để nhận thưởng đây :(

1 kinh nghiệm là đừng quá lệ thuộc vào arena :binhsua163:

Weapons attack points: 350 của đối phương 200 2% 202
Attack arena bonus: 4%
Subtotal points 364

điểm 364 mà thằng kia nó có 202 mình are với nó mà mình thua mất 2 point vầy là sao nhỉ mấy bác .. mình bị fang mất 2 lần point rồi lên vẫn chưa up no 3 thì ngày hôm nay hết bọn tụi nó tần công rồi khi are thì đánh với kẻ yếu mà bị thua vê lờ ..

Bạn phải xem cái Total attack ý, nếu Total attack lớn hơn thì đánh mới Win đc :)

year
quyquyen87

đã biến mất khỏi bản đồ thế thới

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,180
173,281
Latest member
188bet217

Most viewed of week