Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

bác nào pro ARE cho em hỏi em tính mua vk và quoc phong .. mỗi cái 100 lần .. ( chắc bỏ fist ) không biết như thế có khả thi không nhỉ ..

Hnay mình đi Royal city 1 tẹo về mà sóng gió ghê vậy à, mình đã lưu ý vs các bạn từ đầu rằng nó cấm Multi account mà, ko ngờ để đến nước này, các bạn bị thiệt hại thế nào post lên ae cùng tham khảo :(

Mình hiện còn 1 ít PP, ae nào cần mua để Fund vào thì có thể pm mình, gd cho nó yên tâm :)

Hnay mình đi Royal city 1 tẹo về mà sóng gió ghê vậy à, mình đã lưu ý vs các bạn từ đầu rằng nó cấm Multi account mà, ko ngờ để đến nước này, các bạn bị thiệt hại thế nào post lên ae cùng tham khảo :(

Thiệt hại bây h thì chưa nhiều nhưng cần close theart để tránh tình trạng xấu nhất. Còn ko thì có thể vào 1 ngày đẹp trời ko xa chúng ta nhận đc tin IP VN đã bị disable.

bác nightmare ơi cho em hỏi .. mang nhiều vk thì attack nó cao .. àh mình thấy có đứa no 5 mua 5 cây vk 3 sao mỗi cây 25 lần .. còn thằng no 5 nó mang 3 cây vk 3 sao nhưng mỗi cây nó 100 lần mình thấy cái thằng mang 3 cây nó mạnh hơn cái thằng mang 5 cây . vầy là sao nhỉ ..

bác nightmare ơi cho em hỏi .. mang nhiều vk thì attack nó cao .. àh mình thấy có đứa no 5 mua 5 cây vk 3 sao mỗi cây 25 lần .. còn thằng no 5 nó mang 3 cây vk 3 sao nhưng mỗi cây nó 100 lần mình thấy cái thằng mang 3 cây nó mạnh hơn cái thằng mang 5 cây . vầy là sao nhỉ ..

Mang 10 hay 100 cái thì điểm Attack của bạn vẫn như vậy, nhg vấn đề là bị ảnh hưởng bơi Energy. Càng có nhiều vũ khí xịn thì ảnh hưởng của Energy đến Total Attack càng lớn, chính vì vậy khi bạn nhìn thấy đồ ngang ngửa nhau, nhg bạn cần xem họ Total Attack là bao nhiêu, Energy như thế nào. Nếu đồ ít hơn 1 chút, nhg Energy bạn lớn hơn, bạn vẫn hoàn toàn có thể chiến thắng với Total Attack cao hơn

fund từ thẻ visa cũng đc mà :-?
visa làm từ năm 2010 nhưng chưa dùng lần nào
khéo bị khóa thẻ vì ko có tiền nộp phí duy trì cũng nên

- - - Updated - - -

Mình hiện còn 1 ít PP, ae nào cần mua để Fund vào thì có thể pm mình, gd cho nó yên tâm :)
dep tối thiểu là 10 euro phải ko nhỉ
m có 5$ rồi, mua thêm bao nhiêu nữa là đủ 10er + thuế?

Tài sản tầm bao nhiêu thì có thể đi arena được nhỉ?

hình như 1 lần được mặc 5 món quần áo nhỉ ???? .. vì thấy cái giới hạn engy quần áo 5/24 ??

Theo mình đọc tài liệu của nó thì Energy từ quần áo sẽ ko + lần vào giờ nhất định, thay vào đó nó sẽ + theo giờ, tức là mỗi giờ sẽ + 1 lượng Energy nhất định
Ví dụ: một sao thì sẽ cộng 1/24 E mỗi giờ
hai sao thì sẽ cộng 3/24 E mỗi giờ
ba sao thì sẽ cộng 5/24 E mỗi giờ :)

- - - Updated - - -

Tài sản tầm bao nhiêu thì có thể đi arena được nhỉ?

Tài sản cần một lượng vốn kha khá tầm 2-3 Euro để tăng đến Novice 3 hưởng 0.27 Euro/ ngày ( chưa trừ thuế). Mỗi ngày bạn cần bỏ ra tầm 5-8 Ron để duy trì điểm nữa, khi nào bạn tự chủ đc lượng tiền trên thì có thể đi đánh Arena

hơ hơ dạo 1 vòng quần áo lúc 3h20 mua được 3 món giá áo 1ron quần 1ron găng tay 1 ron .. kaka ngon vê lờ ..

cái thằng wat gr8 mọi ngưởi đừng mua của nó nhé .. mình bị 4 lần rồi lần nào mua nó cũng không lên engy mà mất ron không ah

mua enngy đứng 7h15 phút 10 giây mất tiền mà không thấy engy nó lên ..
cuisine thì phải mua trước 7h15, đến 7h15 nó cộng E chứ nhỉ
nếu mua sau thì phải 13h15 mới cộng

Đúng rồi bạn, phải mua trước, mua lúc nào trước cũng đc, nhg hết giờ thì phải đợi lượt sau, ví dụ 3h15 cộng thì phải mua trước 3h15 ví dụ 2h, 1h...

hả có caÍ vụ đó nữa ah
vậy mà cái hướng dẫn nó ghi 3h15 ==

- - - Updated - - -

vậy nếu 3h15 mình mua nhâm 2 lần thì tí nữa 1h15 nó sẽ + 1 lần 7h15 tối là thêm lần nữa ah ??

mở 1 công ty báo rồi thì nên mở công ty j tiếp theo nhỉ, chủ yếu bán ở global thôi:binhsua168:

mở 1 công ty báo rồi thì nên mở công ty j tiếp theo nhỉ, chủ yếu bán ở global thôi:binhsua168:

global thì sách 3 sao bán khá chạy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week