Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

thu nhập từ Fight có liên quan đến Productivity không ?

Cái này ko liên quan đến Productivity, Fight chỉ liên quan đến Energy thôi :)

- - - Updated - - -

fight trận nào mua báo trận đó :)). ngày đầu tiên đi học.
p/s đã ref cho thớt :))

Thanks bạn đã ref, ngày đầu tiên bạn nên Fight 10 trận + Work lấy vốn, sang ngày thứ 2 mới mua 10 tờ báo xong Fight, như vậy sẽ tốt hơn :D

Cái này ko liên quan đến Productivity, Fight chỉ liên quan đến Energy thôi :)

- - - Updated - - -

Thanks bạn đã ref, ngày đầu tiên bạn nên Fight 10 trận + Work lấy vốn, sang ngày thứ 2 mới mua 10 tờ báo xong Fight, như vậy sẽ tốt hơn :D

Ra yahoo nói chuyện xíu cậu ơi

Có bao nhiu mem đang chơi VN nhỉ, có nên lập công ty bán báo xa mẹ cho người Việt ko

Có bao nhiu mem đang chơi VN nhỉ, có nên lập công ty bán báo xa mẹ cho người Việt ko
gần 150 mem rồi
sau này sẽ đông hơn....0.05 VND * 200 củng khá
con số có thể tăng thêm :)

gần 150 mem rồi
sau này sẽ đông hơn....0.05 VND * 200 củng khá
con số có thể tăng thêm :)

0.5 Productivity sẽ cho ra 1 tờ báo, bh t sản xuất đc 3 tờ 1 ngày thôi =)) nếu đc thế kia thì giàu chết mất =)), 150 mem nhg chỉ tầm 40-50 mem active thôi, còn lại off hết :)

đốn năng lượng kiếm ROn khỏi fight phiết gì hết =))
địa chủ khá khà

- - - Updated - - -

đầu tư tiền vào mua năng lượng đi....bán báo bán sữa :))

Đã ref theo thớt, mình biết trang này từ lúc nó mới ra cơ. Nhưng ko chiến vì ít mem VN quá, bây h quay lại ko biết có khấm khá hơn ko nữa.

energy hình như là giảm theo thời gian,
Ngày tối đa mua 10 cuốn báo là được 3 energy
Ngày đầu bạn fight - Work :)) bắt đầu từ ngày thứ 2 trở đi thì Mua báo -> fight -> work
Mình thấy vậy thì ngon hơn
Mà nên canh cứ cách 23h vào chơi lại
1h40p để Fight -> sau đó work luôn ! để lâu quá nó giảm energy mình
Sau này nhiều tiền thì có thể dùng thêm thịt , cá , trứng , sữa

energy hình như là giảm theo thời gian,
Ngày tối đa mua 10 cuốn báo là được 3 energy
Ngày đầu bạn fight - Work :)) bắt đầu từ ngày thứ 2 trở đi thì Mua báo -> fight -> work
Mình thấy vậy thì ngon hơn
Mà nên canh cứ cách 23h vào chơi lại
1h40p để Fight -> sau đó work luôn ! để lâu quá nó giảm energy mình
Sau này nhiều tiền thì có thể dùng thêm thịt , cá , trứng , sữa
chuẩn rồi....10 ngày đầu nên tập trung kiếm RON cho cao...sau 10 ngày chiến Arena là chuyện có thể

Link down
Đây là bảng ex tự tạo các bạn tham khảo để có chiến thuật riêng, có sai xót gì mọi người góp ý nhé !
Thớt đem lên #1 cho các mem coi !

Mỗi ngày mình Fight -> Work -> Mua Báo được không vậy mọi ngừoui
Mục đích của mua báo là để tăng Energy trong lúc Fight để kiếm đc nhiều tiền hơn, bạn làm xong hết công việc rồi lúc đó mua báo để có tác dụng chi :)

Energy lại giảm 5% mỗi giờ, bạn để 24h thì nó sẽ giảm còn bao nhiu :(

Link down
Đây là bảng ex tự tạo các bạn tham khảo để có chiến thuật riêng, có sai xót gì mọi người góp ý nhé !
Thớt đem lên #1 cho các mem coi !
Mình đã update lên #1 rồi,thanks bạn nhé, lát 12h mình Fight sẽ thêm công thức cho 1 ly sữa 5 Energy ;)

Báo bên USA đắt gấp đôi bên ROMANIA hiz hiz. Mà mình chỉ mua đc 1 lần 1 loại trong 1 ngày phải ko các bạn

Báo bên USA đắt gấp đôi bên ROMANIA hiz hiz. Mà mình chỉ mua đc 1 lần 1 loại trong 1 ngày phải ko các bạn

Uh, một công ty chỉ đc xuất bản 1 tờ báo 1 ngày nên mình chỉ mua 1 lần của loại đó thôi, nên cần có > 10 công ty báo mới có đủ số báo cho ae đọc hàng ngày :)

Announcements

Forum statistics

Threads
422,680
174,960
Latest member
bens0007

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back