Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

Thuế Upline đc 10%, sau đó nhà nước hưởng 1,5% nữa, bóc lột thật
Nếu ko reg theo Upline, thì 10% đó sẽ nộp trực tiếp cho admin

Tức là đi đâu cũng ko thoát đc thuế :-<

Thanks bạn, cùng chơi nào ;)

Mua 1 bình sữa, 10 tờ báo, đánh 4 trận đã lãi rồi, 6 trận còn lại tính sao đây =)) sắp có bảng tính cụ thể tại Romania :)

hóng bảng tính ở romania hôm nay mới vào đọc 10 tờ báo rồi uống 1 cốc sữa xong mới fight :D

Bác chơi 2 acc 2 country luôn à

Ko, mình chơi 1 acc duy nhất thôi, việc mở Company thì bạn có thể lựa chọn quốc gia mở mà, nên mình ở đây có thẻ mở công ty ở VN :)

Tài phiệt Romanila đâu tạo job tại VN cho anh em nó chiến :)

Ko, mình chơi 1 acc duy nhất thôi, việc mở Company thì bạn có thể lựa chọn quốc gia mở mà, nên mình ở đây có thẻ mở công ty ở VN :)

trả tax cho upline đề nghị upline có bonus :binhsua57:

Bơ :"> đùa chứ đang test chưa có j để mà bonus cả, sau này ok thì chắc ae ko thiệt ;)

bạn cho mình hỏi số 0.04 kia là tiền gì và sử dụng như nào vs

0.04 kia chỉ là tổng giá trị tính bằng tiền mặt do bạn tạo ra từ khi bắt đầu mở tk, chỉ có tác dụng làm cảnh và xem bạn đã tạo ra đc bao nhieu Euro ( ko tính chi, chỉ tính tổng thu)
Nó chỉ là thước đo cho 1 account của bạn thôi :)

thớt ơi, sao mình fight đến 3 trận mà cái Energy vẫn là 1 mà không tụt là không sao phải không, với cả làm cách nào mua được báo rẻ giờ, bên US này toàn báo 0.15USD trở lên không à :binhsua04:

thớt ơi, sao mình fight đến 3 trận mà cái Energy vẫn là 1 mà không tụt là không sao phải không, với cả làm cách nào mua được báo rẻ giờ, bên US này toàn báo 0.15USD trở lên không à :binhsua04:
khi Energy là 1 thì nó sẽ ko tụt nữa đâu :).
Nếu chơi US thì bạn ko áp dụng chiến thuật mua báo mà bh sẽ Fight và Work hết trong ngày đâù tiên, sang ngày thứ 2 vào mua ngay 1 ly sữa 3 sao giá 0.8USD rồi Fight và Work, sẽ có lời :D

khi energy =1 sẽ không tụt xuống được nữa bạn nhé nhưng thế thì khi fight sẽ chỉ được 0,07 ron thôi ít lắm

Trong 1 tháng liệu có PRoof nổi không nhỉ hởi các Việt Kiều :))

Trong 1 tháng liệu có PRoof nổi không nhỉ hởi các Việt Kiều :))

kiếm được tầm 400 ron thì có proof chắc là khó mà có nhiều ron như thế đầu tư vào công ty hay arena có phải là ngon hơn không :D

- - - Updated - - -

Cái này chơi đến khi nào thì nên mua sữa

nếu bạn có tiền thì trước khi fight thì nên mua sữa nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
422,678
174,960
Latest member
bens0007

Most viewed of week

Most discussed of week