Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

Theo như mình quan sát thì cách để ăn 0,01 euro là đánh những người có ref cao nhé :D tầm từ 2 ref trở lên thì ăn đc

:D Bác nào thử xem đúng ko ..Em thử 3 nick rồi và đều đc
Bạn đc Euro ở phần Income đúng ko, khi bạn nâng Energy thì giá trị 1 trận Fight của bạn là chừng đó, và số Euro đó ko có giá trị quy đổi ra tiền thật, chỉ hiển thị cho đẹp thôi nha :D

- - - Updated - - -

bác mua những đồ gì mà attack lên 500 thế

Mình mua 2 đồ Attack High quality là đánh tốt rồi, mua 1 đồ Def 3 sao nữa là ngon

mình mới làm bảng tính fight cho các bạn mình nghĩ là nó chuẩn hơn 2 cái bảng ở trên vì đã tính tax cho chính phủ và cho ref, tính bị mất 5% energy sau 1h nữa :D mọi người tham khảo
https://docs.google.com/file/d/0B1rtW2e_BKgHQjBKRlNSdDZESVk/edit?usp=sharing

mọi người tải về rồi điền số energy của mình vào là được

chỉnh sửa quyền riêng tư đi bạn, chọn Public mới xem đc :D

Đang dự định mua 1 công ty của nước ngoài sau đó sản xuất và bán về VN = gold. Không biết có khả thi không nhỉ :D

Nếu Cuisine 5 sao mà đc 20 Energy 1 ngày thì chắc phải làm một công ty cuisine ở VN để ae đánh Garena thôi ;))

- - - Updated - - -

Trong bản tình này mình chưa thấy bạn trừ 5% Energy, mà trong bảng của mình đã trừ rồi đấy chứ nhỉ :D

mình trừ ở cuối hàng 4 rồi nhé mà bảng tính của bạn ở cột trước thuế vs sau thế mình thấy bạn tự điền nên ai có muốn nhập số energy khác vào nó cũng không tính ra ;))

còn cái Cuisine 3 sao cộng 5 energy thì mình cũng vừa mua sáng nay vì không còn sữa nữa :( hôm qua mình cũng nghĩ là được 20 energy nhưng vào trong mục my inventory mục food thì nó ghi Cuisine sẽ được dùng trong 6 giờ nên chỉ được 5 energy thôi không có chuyện 20 đâu ;)) cái này bao giờ đi arena lấy thưởng euro là đẹp tối trước khi đi ngủ mua 1 cái đến giờ nó tự cộng energy rồi trừ dần đến lúc reset server vẫn còn hơn 5 energy đấy :))

còn cái Cuisine 3 sao cộng 5 energy thì mình cũng vừa mua sáng nay vì không còn sữa nữa :( hôm qua mình cũng nghĩ là được 20 energy nhưng vào trong mục my inventory mục food thì nó ghi Cuisine sẽ được dùng trong 6 giờ nên chỉ được 5 energy thôi không có chuyện 20 đâu ;)) cái này bao giờ đi arena lấy thưởng euro là đẹp tối trước khi đi ngủ mua 1 cái đến giờ nó tự cộng energy rồi trừ dần đến lúc reset server vẫn còn hơn 5 energy đấy :))
Thì đúng time của nó được +5 energy. Có 4 khoảng time thì ko phải là 20 à :binhsua12:

Nó tính theo h hệ thống, 9h15 của nó là 3 tiếng nữa, xem nếu c đc + energy và chiều cũng đc + thì ngon :)

7 Euro là nạp 9 tiêu 2 đó bạn ơi :binhsua09:

Fight của mình trong bảng tính ghi ở #1 đó, vì Fight chỉ phụ thuộc vào Energy nên mình vẫn chỉ mua Sữa vs Báo thôi :D

À đúng rồi. :binhsua04:
Tóm lại là c chưa dùng mà phán vậy hở

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,421
173,596
Latest member
chuvivadientichh

Most viewed of week

Most discussed of week