Help Market Glory - Thử sức kiếm tiền online vs game tài chính này nào

Bác nightmare ơi.Bác có thể thêm phần hướng dẫn đổi VND ra GOLD.Hướng dẫn mua food hợp lý được không.Mình cũng mới chơi được 5 ngày có ref cho bác.Nhưng reg = IP VN..giờ cũng hơi bị mù tịt tí.

Bác nightmare ơi.Bác có thể thêm phần hướng dẫn đổi VND ra GOLD.Hướng dẫn mua food hợp lý được không.Mình cũng mới chơi được 5 ngày có ref cho bác.Nhưng reg = IP VN..giờ cũng hơi bị mù tịt tí.

Để đổi VND ra gold bạn vào: Financial Market -> Gold-VND -> rồi điền số lượng Gold muốn mua vào, nếu bạn đủ VND thì sẽ quy đổi đc ra Gold

Còn để tăng Energy 1 cách hợp lý nhất thì bạn nhớ các thời điểm tăng Energy theo giờ VN của Cuisine là: 4h15, 11h15, 17h15 và 23h15. Nên bạn mua 1 Cuisine trước 11h15, sau đó đến 11h15 nó sẽ + 5 E cho bạn, sau đó mua 1 Sữa và 10 báo nữa để Fight và Work, như vậy bạn sẽ có tổng cộng là 14E :D

bác nightmare ơi.Mình mua 1 chai sữa bao nhiêu sao ?..rồi mua thêm cái Cuisine nữa à.
Cho mình hỏi thêm là cái ngôi sao upgrade là cái gì thế có ảnh hưởng gì không rồi thêm cái phần trăm màu xanh lá cây dưới giá tiền là cái gì vậy bác /

không vào được vậy nhỉ? có bác nào giống em không?
Mình vẫn vào bình thường mà bạn :D

bác nightmare ơi.Mình mua 1 chai sữa bao nhiêu sao ?..rồi mua thêm cái Cuisine nữa à.
Cho mình hỏi thêm là cái ngôi sao upgrade là cái gì thế có ảnh hưởng gì không rồi thêm cái phần trăm màu xanh lá cây dưới giá tiền là cái gì vậy bác /

Mua đồ 3 sao hết bạn à, cái Upgrade là thông tin về công ty đó thôi, % màu xanh lá cây là phần trăm lợi nhuận mà công ty đó hưởng trong mỗi sản phẩm bán ra, mình ko cần quan tâm lắm, chỉ cần xem ở đâu rẻ nhất thì ta mua :)

Vậy có cần mua Dairy hay không hay chỉ cần Cuisine.Mà mỗi cái Cuisine là được thưởng 5 energy thôi phải không

hiện tại mình đang đc 43 điểm trong arena, giữ novice 3 này có vẻ khó quá o_O...
lúc nó reset lại arena, vô đó đánh mà mạng chậm dã man, 2 ngày rồi mà ko đánh đc đứa nào để lên points hết :(
ko biết mai có bị tụt hạng ko :(

Nhắm vào arena thì chỉ có đói dài dài =))

Bác nightmare ơi nên tổng hợp thắc mắc liên quan đến game đi.Nhiều bạn có thắc mắc nhưng câu trả lời có thể nằm ở trang 54,64,45 như vậy rất là khó cho việc tìm câu trả lời.Bác nên để ở trang 1 cho dễ biết

Nhắm vào arena thì chỉ có đói dài dài =))
sao lại đói dài dài nhỉ :D...
tớ thấy cũng lời mà, tớ lúc đầu là novice 2 nhưng muốn lên novice 3 nhưng ko giữ novice đc tại vì lên novice 3 phải đánh nhiều hơn thôi chứ novice 2 tớ vẫn giữ đc :D
chưa kể tiền kiếm đc sau 3 ngày đi làm nữa, chơi free mà, có tiền vô là đc rồi :))

T_T mình kiếm được 4.46 VND làm 3 ngày liên tiếp từ work TAX của Gover hết 0.65 VND lại thêm TAX ông Nightmare 0.5 nữa kiểu này nghèo luôn rồi.Ông nightmare ơi tui nghe nói ông nhận được tiền từ ref VN đúng ko.Nếu vậy ông xóa đi cái ref của tui được không.TAX cao quá à.
ID:langtrungloi

T_T mình kiếm được 4.46 VND làm 3 ngày liên tiếp từ work TAX của Gover hết 0.65 VND lại thêm TAX ông Nightmare 0.5 nữa kiểu này nghèo luôn rồi.Ông nightmare ơi tui nghe nói ông nhận được tiền từ ref VN đúng ko.Nếu vậy ông xóa đi cái ref của tui được không.TAX cao quá à.
ID:langtrungloi

nếu có xóa đc thì cũng vậy cậu à :D... thằng admin sẽ thay bác nightmare nhận tiền ref đó, nói chung vẫn bị trừ như vậy thôi :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,472
173,650
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week