Waiting for Answer mất hơn 4k$ vì làm ăn với sonvt :)) mấy bác vào phân xử hộ em

cậu biết người ta lấy thông tin từ đâu không? xóa sạch mọi dấu vết cũng sẽ còn dấu vết. cứ làm thử đi rồi sẽ biết, vậy cậu thử chứng minh cái ông kia ngồi quán net up phim xxx lên bị bắt thử, chưa kể có thể ông ta không ở chỗ đó mà đi quán net lạ vào ngồi làm v.v... mình kêu k cần GPS cũng biết gần chính xác cậu đang ở đâu, từ đó sẽ truy ra cậu thôi. cafe wifi à, mỗi lần cậu truy cập vào wifi công cộng đều có dấu vết lưu lại cả, cậu có tin cậu tới chỗ mình bắt wifi nhà mình mình teamrat cậu luôn không?
Chỉ thấy thao tác và làm việc trên vps là an toàn nhất bro ạ :">

lạy các thánh, lập topic để hóng cao nhân AMZ tư vấn, toàn là C50 vs ổ cứng 3g các kiểu o_O

tại sao các bạn ko nhờ amazon support,cứ bảo tài khoản bị hack,đề nghị đóng băng tk mới,sau đo yêu cầu nó reset mail như ban đầu,mình nghĩ cái này chỉ có chủ nhân acc mới làm đc.

tại sao các bạn ko nhờ amazon support,cứ bảo tài khoản bị hack,đề nghị đóng băng tk mới,sau đo yêu cầu nó reset mail như ban đầu,mình nghĩ cái này chỉ có chủ nhân acc mới làm đc.
ừ, vấn đề là cậu sơn kia ko biết hoặc cố tình ko biết nên bọn tớ chịu chết :-"

ừ, vấn đề là cậu sơn kia ko biết hoặc cố tình ko biết nên bọn tớ chịu chết :-"

-Bạn tạo 1 cái account amz, sau đó add 10$ vào, sau đó đổi email,pass.điên thoại ...,sau đó bạn chat hỗ trợ với Support của Amazon, yêu cầu nó account bị hack đề nghị trả lại email ban đầu, bạn xem nó giải quyết thế nào, yêu cầu mình cung cấp cái gì. Rồi sau đó bạn yê cầu bạn Sơn cung cấp nhưng thông tin như vậy,nếu bạn Sơn ko làm thì bạn tự làm, còn bạn Sơn cố tình ko làm và ko cung cấp thông tin, mình nắm chắc bạn Sơn scam.

-Trong trường hợp bị chính bạn scam hoặc 1 bên thứ 3 thì bạn Sơn cũng có thể yêu cầu amz lấy lại nick, minh nghĩ support amz làm rất chuyến nghiệp nên cái này làm được. Trong mọi trường hợp này bạn Sơn ko mất gì cả và luôn luôn đc $.

-Bạn tạo 1 cái account amz, sau đó add 10$ vào, sau đó đổi email,pass.điên thoại ...,sau đó bạn chat hỗ trợ với Support của Amazon, yêu cầu nó account bị hack đề nghị trả lại email ban đầu, bạn xem nó giải quyết thế nào, yêu cầu mình cung cấp cái gì. Rồi sau đó bạn yê cầu bạn Sơn cung cấp nhưng thông tin như vậy,nếu bạn Sơn ko làm thì bạn tự làm, còn bạn Sơn cố tình ko làm và ko cung cấp thông tin, mình nắm chắc bạn Sơn scam.

-Trong trường hợp bị chính bạn scam hoặc 1 bên thứ 3 thì bạn Sơn cũng có thể yêu cầu amz lấy lại nick, minh nghĩ support amz làm rất chuyến nghiệp nên cái này làm được. Trong mọi trường hợp này bạn Sơn ko mất gì cả và luôn luôn đc $.
@sonhase03018
vào xem cách này nhé!

@sonhase03018
vào xem cách này nhé!
Theo kinh nghiệm của mình thì Amz sẽ hỏi số thẻ visa, vì như bạn từng add thẻ 1234-4567-6879-0987 thì nó đưa 4 số cuối 0987 và yêu cầu bạn điền các số còn lại, mình nghĩ bạn Sơn mua hàng chuyên nghiệp thì sẽ add rất nhiều thẻ visa,mình nghĩ cái này chỉ có chủ nhân thẻ mới biết đc số thẻ, ngay cả người hack cũng ko bao h biết được.
Bạn kidkul nên tự mình add $ và tự add visa và tự mình hack chinh mình và tự mình đòi lại account thì đó có cơ sở nói chuyện với bạn Sơn. Mình nghĩ bạn Sơn trong trường hợp bị kidkul hack acc hay bị bên thứ 3 nào đó sao ko dùng cách này để lấy lại account ? rồi chứng minh với mọi người là bạn kidbul hack acc hoặc bị bên thứ 3 hack thì lấy lại acc và trả $ lại cho bạn kidbul

Last edited:
ai pro amz, phân xử hộ cái :)) có phải chỉ cần email + pass acc là change được tất tần tật? hay là anh ấy là scamer pro ?
vote 1 phiếu là scamer pro rồi . quá đen cho đội bán nem . chia buồn vs thớt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week