Waiting for Answer mất hơn 4k$ vì làm ăn với sonvt :)) mấy bác vào phân xử hộ em

90tr cần CA người ta giải quyết, yêu cầu bằng chứng rõ ràng, chứ, mod chỉ phân xử trên này, số tiền lớn vậy CA là cách tốt nhất

mình vẫn có một sự tin tưởng với cậu sonvt này, tuy nhiên mình không phủ nhận những bằng chứng mà bác thớt đưa ra là quá hợp lí. vấn đề là cậu sonvt này sẽ giải quyết như thế nào :) đôi lúc làm ăn gặp chuyện thế này là bình thường, mong mọi người bình tĩnh giải quyết, không có gì phải vội cả :)

mình hỏi cậu ấy bảo tý lên giải quyết mà tới h vẫn chưa thấy ah :))

làm bao giờ thế cậu. Lần sau không biết thì đừng phán linh tinh nhé
do thread đặt tit sai ko phải do mình @@ hèn gì hôm qua tìm mãi cái nick Loz này trên 4rum tìm éo ra @@
P/S bạn gì đó bạn xem lại phần cmt của tunvi đi theo như lời bác ấy amazon cần veri qua phone mà ?

Ko phải pro, cũng có tí kinh nguyệt buy-sell amz gc, với lại cũng dính vào 1 vụ tranh chấp gần giống của thớt, theo quan điểm cá nhân thì bạn sonvt ko scam hơi phí, rành rành ra như ban ngày còn phân với chả xử gì nữa vậy thớt o_O Bạn sonvt đùa dai thật :oops:

Hacker hack dc cả phone của bạn để change luôn info à sonvt o_O

Vote lại giùm các cao nhân Amazon hiện thân xem đúng ko nha :D
Thread có info cả bác kia rồi kìa ngon rồi

K tin ai được hết, ngu ráng chịu, mà số tiền lớn vậy sao k đi báo CA :D
mình nghĩ chuyện này báo CA ko đc đâu, nói bị hack thế kia Ca thần thánh nào mà mò ra cho được, CA khó làm việc mấy ca gd onl thế này lắm 80tr bỏ thêm vài tr nữa thì đến thẳng nhà mà làm việc luôn cho gọn :D

nếu scamer học ở FPT University thì chắc chắn liên lạc được nhé (nếu còn học, hoặc ko thì lên trường đưa bằng chứng người ta cũng sẽ hỗ trợ)

mình nghĩ chuyện này báo CA ko đc đâu, nói bị hack thế kia Ca thần thánh nào mà mò ra cho được, CA khó làm việc mấy ca gd onl thế này lắm 80tr bỏ thêm vài tr nữa thì đến thẳng nhà mà làm việc luôn cho gọn :D

CA mạng có lợi thế nghiệp vụ riêng, có một số quyền thu thập theo dõi thông tin mà người bình thường k có, cứ báo CA biết đâu có cơ hội lấy lại đựoc tiền. tội lừa đảo online với lừa đảo offline số tiền 80 tr đâu phải nhỏ, tội nặng như nhau :D ví dụ đơn giản như điều tra member scam trên forum đó b, mod sẽ dễ điều tra hơn member, nhưng với CA mạng họ còn có quyền và sức mạnh dữ liệu hơn mod nhiều =))

:D hướng giải quyết là thế này.... 2 bên hẹn nhau ra công an đê...Trắng đen sẽ rõ thằng nào scam thì chịu phải và chịu tù tội khi tết đến.....:D bản lĩnh là đây nhớ bồi dưỡng mấy anh công an mạng nhé

:D hướng giải quyết là thế này.... 2 bên hẹn nhau ra công an đê...Trắng đen sẽ rõ thằng nào scam thì chịu phải và chịu tù tội khi tết đến.....:D bản lĩnh là đây nhớ bồi dưỡng mấy anh công an mạng nhé
CA làm gì đc hả bạn, nếu điều tra thế này đa phần CA họ nhờ vào ổ cứng máy là 9 nó dùng 2 máy thì bố CA cũng thua . chỉ tự giải quyết là nhanh nhất thôi ah

CA làm gì đc hả bạn, nếu điều tra thế này đa phần CA họ nhờ vào ổ cứng máy là 9 nó dùng 2 máy thì bố CA cũng thua . chỉ tự giải quyết là nhanh nhất thôi ah
:) nghiệp vụ công an, thằng nào láo lếu đập vài nhát là ra ngay:D

b có tin là sở thích xem xxx của b là film nào, trên site nào, diễn viên jav b hay xem, b hay quay tay lúc nào,..vv CA mạng đều biết =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week