[maxryan9999] Vài lời tới bạn 5Tin, s2_lhe0

maxryan9999

Banned
Reactions
1,499
MR
0.002
Google Plus
Follow me on Google Plus
Bạn nào mà nói bậy bạ các bạn SCAM không có bằng chứng thì feedback lên cấp trên (Mod,SuperMod,Admin) để admin xử .Việc gì phải tốn công ngồi reply lại

Uy tín của các bạn các bạn tự giữ giữ gìn nó . Còn muốn đạp đổ bôi trâu trét chó vào bản thân ấy thì tự lập topic report vào Box SCAM để cho admin banned đi . Đừng có theo cái phong trào lập topic "Tao scam đấy cùng lắm thì banned chứ gì " , lập làm cái trò gì ? chờ sự thương hại của ai ?

Nói thẳng thì mất lòng nhau vậy thôi .

P/s : Tình hình là Max chỉ biết sơ nói qua loa như vậy bạn nào thấy chỗ nào sai thì reply phía dưới để sửa

@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@

Cuối cùng thì nên tin vào ai đêy?! Chuyển nhà thui.........

Tin vào những người đã đóng tiền bảo hiểm chi tiết tại đây
http://mmo4me.com/showthread.php?26552

Và BQT (BQT là những người trong Groups:
Police, Moderator, Super Moderator, Administrator. Và phải tham gia ít nhất 3 tháng trong các Groups này) . BQT SCAM Shin sẽ trả 30% số tiền bạn bị SCAM tối đa 2 triệu VNĐ . Chi tiết tại đây http://mmo4me.com/showthread.php?64295

tức là tin vào mấy người nick "màu mè" đúng ko ? :D
Chỉ theo những gì Max nói trên vì ngoài ra có các Group có màu nhưng không có đóng bảo hiểm

thiết nghĩ những cái quan trọng thế này thì Admin lại không để thông báo ở Announcements góc phải Forum bắt mem đi tìm mệt người

Max

Last edited by a moderator:
1 từ thôi : loại rẻ rách
Scam thì cho đáng mặt scam :)) Scam xong còn đạo đức giả với ai :))
Tự lập thớt chờ đc thương hại à, hay đc ngta bênh vực, scam thì cũng là scam thôi
Bị ném đá còn mặt dày quay lại cắn vài phát + làm quen với các bạn chưa bị scam như bạn lợn nhà mình, scammer mặt càng ngày càng dày :))

1 từ thôi : loại rẻ rách
Scam thì cho đáng mặt scam :)) Scam xong còn đạo đức giả với ai :))
Tự lập thớt chờ đc thương hại à, hay đc ngta bênh vực, scam thì cũng là scam thôi
Bị ném đá còn mặt dày quay lại cắn vài phát + làm quen với các bạn chưa bị scam như bạn lợn nhà mình, scammer mặt càng ngày càng dày :))

đúng là mấy cái topic vậy thấy nó 3D thật

cơ mà ai scam thì sau này sẽ bị quả báo thôi
nhân quả có vay có trã
dù sớm hay muộn ..............

Cuối cùng thì nên tin vào ai đêy?! Chuyển nhà thui.........
Tin vào những người đã đóng tiền bảo hiểm nha bạn :)
http://mmo4me.com/showthread.php?26552-Danh-sach-cac-dich-vu-dong-phi-bao-hiem

Ngoài ra tin thêm ở BQT vì nếu BQT SCAM thì Shin sẽ đứng ra trả 30% số tiền bạn bị SCAM tối đa 2 triệu (
BQT là những người trong Groups: Police, Moderator, Super Moderator, Administrator. Và phải tham gia ít nhất 3 tháng trong các Groups này)

thiết nghĩ những cái quan trọng thế này thì Admin lại không để thông báo ở Announcements góc phải Forum bắt mem đi tìm mệt người

Max

Last edited by a moderator:
Nếu mình ko scam mà bị vu khống là mình ko ăn ko ngủ ngồi trực chờ chiến đấu với thằng vu khống chứ sao lại lập topic kiểu con nít giận dỗi làm gì, còn nếu scam thì thôi im lặng đi trốn đi vì lên làm gì nhục lắm.

Haiz! giờ mình mới thấy mình thật là tốt số khi có những người bạn thân trên cái thế giới ảo đầy rảy scammer này. Gửi lời đến các bạn thân của mình nhé :m017:

hơ hơ tháng này là tháng của scamer đây chăng, toàn chuyện nhăng nhít không à :binhsua27:

Nếu mình ko scam mà bị vu khống là mình ko ăn ko ngủ ngồi trực chờ chiến đấu với thằng vu khống chứ sao lại lập topic kiểu con nít giận dỗi làm gì, còn nếu scam thì thôi im lặng đi trốn đi vì lên làm gì nhục lắm.

bạn này nói đúng cmnr. nhưng mà chiến đấu với nó cả tháng mệt mỏi cmnr bạn ạ. chả có proof *** j cũng cắn người ta scam nãn

bạn này nói đúng cmnr. nhưng mà chiến đấu với nó cả tháng mệt mỏi cmnr bạn ạ. chả có proof *** j cũng cắn người ta scam nãn
Bạn có thể nhờ BQT banned trước sau đó có thể khá hơn là chặn IP cho nó bớt reg nick đi ;)) Chắc phải ủng hộ admin vote đăng kí nick mới tốn bao nhiều đó cho nó giảm bớt , tuy là k có lợi cho 1 số bạn :D

Max

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week