Mấy bác cạp bao nhiêu tiếng một ngày

Bác cạp bao nhiêu tiếng /ngày

• Total voters
    145
Status
Not open for further replies.
Các bác ngồi nhiều chú ý nhá , mua thuốc phòng bệnh trĩ đi là vừa =))

---------- Post added at 10:46 PM ---------- Previous post was at 10:45 PM ----------

Gõ mấy năm mà thay phím 3 lần vậy bạn

-> Ngồi trên 4 tiếng liên tục không đổi tư thế mới bị mà ta ???????????????? mình thì gõ chập chơn 1h xong cái nghĩ rồi đi đâu đó chiều chiều rảnh 1h tiếp or 2h xong rồi lại đi đâu xong 2h tiếp cứ vậy làm sao bị :D:D

có ai gõ capt mà đủ sống k ta, mình gõ k nhìn bàn phím mà sao tốc độc cứ 600/h hoài ah.

mấy pro gõ captcha mà giàu luôn đó bợn ni. điển hình là mod 5Tin. 1 tuần ~90$ đó. :binhsua39:

trời đất ơi ghê dzị, sao bạn biết, quá pro luôn, hic. Sao mà mod ấy có thể gõ siêu khủng khiếp thế nhỉ?

có ai gõ capt mà đủ sống k ta, mình gõ k nhìn bàn phím mà sao tốc độc cứ 600/h hoài ah.

Đủ sống , pro thì dư nhé. không nhìn bàn phím mà sao gõ chậm vậy bạn. 600code/h thì speed tầm 8-9 chứ mấy.

Đủ sống , pro thì dư nhé. không nhìn bàn phím mà sao gõ chậm vậy bạn. 600code/h thì speed tầm 8-9 chứ mấy.
ko bít chia hả ku? chẵn thế cơ mà:binhsua35:
tốc độ kinh thế

sp 5tin gõ mega tầm 40-45 code 1p ,nếu mega pay đều thì dư 90$/tuần ấy chứ.

Ném đá em nữa.................. speed 10

nhớ thời pix hoàngkim có mối bán id cho group 1 ngày >30$ sau 1 đêm =)) giờ thì lẹt đẹt bữa gõ bữa ko 10-20$/day :m146: cả tuần nay ko gõ 1 code , sau comment này ta bắt đầu gõ lại thôi :m020:

Tớ thì gõ buổi sáng thôi, được chừng nào hay chừng đó rùi đi ngủ, ngang tầm 3$ còn lại dồn hết sinh khí vào 11 giờ 30 đến 1 giờ trưa, và từ 5 giờ chiều đến 7 giờ 30 tối, vì thời gian đó nó load cũng tạm và có thời điểm cũng nhanh. Bù lại cũng được 5$/ day...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,502
173,684
Latest member
manh234

Most viewed of week

Most discussed of week