Spotlight Mấy bạn bắt đầu với offer như thế nào và đã làm dc gì nào

mình cũng đang định hướng theo offer nhưng tò mò 1 chút :D thằng cpalead nó cho reg acc free mà sao lại phải mua site vậy.. và còn nữa aol là gì thế bạn...

mình mới vào offer nhảy lun vào làm prizerebel. hồi đó ngon làm mỗi ngày chục code mất 3 tiếng mà ko bi banner nik nào. nghĩ lại lúc ngon thì lười làm . lúc k ngon thì ....

aol là mail của us dùng để fake ip,làm offer mà ko biet nó àh:m200:
Con đường offer của bạn chicken cũng gian nan giống mình ghê:binhsua75:

nội dung thì hay mà font chữ đọc đau mắt quá chủ top ơi, chỉnh nhỏ lại tí mọi người vẫn đọc được mà

Ngon :).:binhsua90:. Chông gai và vấp ngã đó là chuyện thường tình. Nản chí thì không tồn tại được

quyết định bỏ 70$ mua site đã thay đổi cuộc đời bạn ấy :binhsua74:
Cố gắng thành công rồi tiếp tục case study nhá

Mình ngày xưa làm captcha cũng đói khổ,cũng may nhờ bạn henrrymagic và 1 bạn ở chung phòng với henrrymagic chỉ cho mình từng đường đi nước bước,từ lấy con sock đến fake IP,2 bạn ấy đã làm cho cuộc sống của mình được tốt hơn.Mình luôn biết ơn 2 người bạn này.Tiếc là mình chưa có dịp trả ơn:)
Còn nói về thu nhập thì mình còn gà nên ko dám show lên với các pro đâu nhé^^
P/S: Hai đứa mày có đọc dc cm này của tao thì hãy nhớ người tao mang ơn nhất trên con đường mmo là 2 đứa mày nhé.

ông chick chỉ đc cái bốc phét là giỏi, có hôm nào dạy tôi làm cái cpalead đi xem nào, hồi chiều pm hỏi rồi đó :binhsua01:

hơi bị nản

mình là newbie đang tập làm ngày ngồi nhiều quá đau hết cả mắt. hôm nọ đang tập làm offer quên fake ip thế là bị xóa mất mấy tài khoản, mà gõ capcha cả mỏi tay quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,491
173,666
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week