Máy tính thế này có phải nóc ao rồi ko

nó bad vào vài sector thôi chưa die nhưng sắp die, ổ cứng tầm 1 năm dùng nhiều là bad, 1 thời gian sau là ra đi, giờ chơi ssd cho an tâm

Nói như bác trên này ổ của ae teo hết r
nếu mà mấy thánh dùng máy để cap 24/24 thì chắc ổ thọ lắm, nhưng mà nếu dùng ghi chép nhiều, ghost nhiều, xem jav nhiều đảm bảo chỉ 1 năm là bad, mua máy đồng bộ nó bảo hành có 12 tháng thôi là vậy.

nếu mà mấy thánh dùng máy để cap 24/24 thì chắc ổ thọ lắm, nhưng mà nếu dùng ghi chép nhiều, ghost nhiều, xem jav nhiều đảm bảo chỉ 1 năm là bad, mua máy đồng bộ nó bảo hành có 12 tháng thôi là vậy.
Máy êm qua con số 1 năm lâu r ạ

Máy êm qua con số 1 năm lâu r ạ
mình đã giải thích rồi bạn ko chịu hiểu, dùng ít thì chục năm cũng được, bạn đắp chiếu 100 năm rồi mở lên nó cũng ko hỏng, đồ nó có bảo hành cho trường hợp người dùng nhiều, nó test cả rồi

mình đã giải thích rồi bạn ko chịu hiểu, dùng ít thì chục năm cũng được, bạn đắp chiếu 100 năm rồi mở lên nó cũng ko hỏng, đồ nó có bảo hành cho trường hợp người dùng nhiều, nó test cả rồi
Mình đã nói r còn j mình đã check hết r và toàn pass

Mình đã nói r còn j mình đã check hết r và toàn pass
mình chả biết bạn check kiểu ji, bạn biết check thì đã ko lên đây hỏi, còn mình chỉ chia sẻ kinh nghiệm mình biết, giờ mình dùng ssd hết ko có quay lại thời kì đồ đá rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week