Máy tính thế này có phải nóc ao rồi ko

Nà phải đang check ko nếu k phải thì chắc mình nhầm :p

Attachments

916.4 KB · Views: 31
Nếu bạn cứ khẳng định như vậy tôi ko tranh luận với bạn nữa :)
Bản thân bạn còn chưa nắm vững về HDD thì nên tìm hiểu thêm chứ đừng bảo thủ như vậy.
Tui cũng k bít j nà hehe tại thấy nó bảo f2 nên f2 thử bấm đại vào để nó chạy mất gần 4h ko bít nó làm cái k xong hiện pass xog mới mò lên. Đây hỏi bị j nà
Mà máy mình là laptop k phải pc

Bản thân bạn còn chưa nắm vững về HDD thì nên tìm hiểu thêm chứ đừng bảo thủ như vậy.
xin lỗi bạn tôi đã sửa bao nhiêu cái máy tính, phá bao nhiêu cái hdd rồi,các mánh của thợ làm bad thành ko bad cũng có, bây giờ người dùng hiểu biết họ ko dùng hdd để cài win đâu.

Sẵn mình hỏi thêm trong quá trình cài win mình muốn phân chia lại dung lượng ổ cứng có đc ko bạn

xin lỗi bạn tôi đã sửa bao nhiêu cái máy tính, phá bao nhiêu cái hdd rồi,các mánh của thợ làm bad thành ko bad cũng có, bây giờ người dùng hiểu biết họ ko dùng hdd để cài win đâu.
Nếu bạn nói vậy chắc trình check có sẵn ở laptop mình là đồ đểu rồi hix

Nếu bạn nói vậy chắc trình check có sẵn ở laptop mình là đồ đểu rồi hix
cái đó check bằng bios giống như check trong win ổ nhận là nó pass, còn dung đwuwocj ko có nghĩa là tốt, mà chả thằng nào dùng cái đó cả bởi nó check toàn ổ, ổ ít lỗi nó check hết, còn bạn mang ra thợ xem nó check trong boot quét mấy gb đầu, rồi sẽ phán bệnh cho bạn, thường là bad 1 vài sector thì nó ko cắt bad đâu vẫn ghót được để ổ mau ra đi hơn, thằng nào có lương tâm thì nó cắt bad cho.

cái đó check bằng bios giống như check trong win ổ nhận là nó pass, còn dung đwuwocj ko có nghĩa là tốt, mà chả thằng nào dùng cái đó cả bởi nó check toàn ổ, ổ ít lỗi nó check hết, còn bạn mang ra thợ xem nó check trong boot quét mấy gb đầu, rồi sẽ phán bệnh cho bạn, thường là bad 1 vài sector thì nó ko cắt bad đâu vẫn ghót được để ổ mau ra đi hơn, thằng nào có lương tâm thì nó cắt bad cho.
Ở đây k có con ma nào sửa đâu mà đem ra thợ mà thui kệ ổ mình đâu có dùng chủ yếu dùng chứa video render thui k có j quan trọng bên trong

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week