Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

mega có trừ tiền khi đánh sai ko mọi người?
Mình đánh soft của XD, chỉ mở 1 lần BP, vậy mà từ 0,714, đánh hết BP thì chỉ còn 0,66... là sao nhỉ?
BP giá đến 0,05 $ ah? hĩhix

tất nhiên là bị trừ code sai. nhưng sau khi kết thúc 1 phiên làm vệc. thoát ra đăng nhạp lại nó mới cập nhật chính xác số tiền trong balance
TH này là do lag chưa cập nật đúng? chờ 1 lúc xem sao. mà gõ sai nhiều quá là nó sẽ khóa tài khoản luôn. nên ko baoh có chuyện bạn được phép gõ sai quá nhiều captcha đến mức âm tiền như vậy đâu

tất nhiên là bị trừ code sai. nhưng sau khi kết thúc 1 phiên làm vệc. thoát ra đăng nhạp lại nó mới cập nhật chính xác số tiền trong balance
TH này là do lag chưa cập nật đúng? chờ 1 lúc xem sao. mà gõ sai nhiều quá là nó sẽ khóa tài khoản luôn. nên ko baoh có chuyện bạn được phép gõ sai quá nhiều captcha đến mức âm tiền như vậy đâu
hix...đang tính chuyển wa mà thấy phiu we... Gói BP giá nhiu vậy bác? Em cố tình log 1 acc để đánh tử tế, và muia 1 lần BP, mà từ 0,7 chỉ còn 0,64... ko hiểu sao nũa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week