Ask MEGA - MEGA | Toàn tập về dự án MEGA (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | MEGA - MEGA

mọi người làm ơn cho em hỏi. Em mới quay lại mmo. Bây giờ rate của thằng Mega này ổn ko mọi người ? và làm thời gian nào tốt ạ ? Cảm ơn m.n rất nhiều :)

mọi người làm ơn cho em hỏi. Em mới quay lại mmo. Bây giờ rate của thằng Mega này ổn ko mọi người ? và làm thời gian nào tốt ạ ? Cảm ơn m.n rất nhiều :)
rate thfi ổn.nhưng loa dko ổn.rate có khi cao như thơi 2011-2012 nữa chứ

rate thfi ổn.nhưng loa dko ổn.rate có khi cao như thơi 2011-2012 nữa chứ

thế làm ban ngày được ko bạn ? Mà có vụ ban tào lao hay ăn gian code ko bạn ? mới tạo account vào xem bản rate thấy ngon ghê. Mà ko biết có bệnh hoạn gì ko :( Mà acc bị ban có dc thanh toán ko bạn ?

thế làm ban ngày được ko bạn ? Mà có vụ ban tào lao hay ăn gian code ko bạn ? mới tạo account vào xem bản rate thấy ngon ghê. Mà ko biết có bệnh hoạn gì ko :( Mà acc bị ban có dc thanh toán ko bạn ?
khóa acc khi dính ko phân biệt hoa thường. vs cái gì nữa đó. nhưng chủ yêus là hoa thường. gõ sai phát đi luôn.có cái ít tiền nó mở lại.cái nhiều thì đừng mơ.tình hình load thì 1 tháng 2 tuần load ổn 2 tuần load yếu. theo khả năng phân tích hiện tại của mình thì nó chỉ load từ thứ 4 tới thứ 7 là nhanh.còn lại thì ko yếu xìu

hình ảnh die hết rồi thớt ơi em đang tính reg mà die hết có ai muốn tuyển reg thì cho em cái hướng dẫn với thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week