[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
:binhsua08::binhsua08::binhsua08::binhsua08:
:binhsua08:
không spam nhé songthan - cho thành song xịt giờ - 1 lần spam nữa là mod giải quyết đó - không chịu trách nhiệm đâu đó nhé

Spam cẩn thận nhé bạn! Box caprcha chứ ko như những box khác đâu!

Lần sau hk giám nữa :binhsua21:

p/s: thực ra cũng k hẳn spam lắm, đó là hình chữ f trong từ **** chỉ muốn nói tới cảm xúc bị trừ $

chia buồn cùng anh em captcha mega , hum nay serve nó roll back về 1 ngày thế là mất 1 đêm :binhsua32:

Hình như bạn nói đúng đó, server nó roll back quay về quá khứ 1 ngày. Vậy là nó ăn gian tụi mình rồi. Hic

ặc, đêm qua ngồi gõ đến 5h sáng, vậy là mất sao??? :binhsua35:

từ từ các bác,cứ chờ nó sắp xếp,đừng quýnh lên thế,dạo này nó uy tín nhanh dần đều rồi :)

Sắp cái gì nữa nó thông báo cho mình biết rồi nè:

The amout reached before Monday was $2.3323 USD, you were not eligible for payment this week.

trong khi balance của mình sáng nay là $3.50. Giờ Balance chỉ còn $2.3390 USD

TypeLiberty ReserveDetailsxxxxxxxEstimated Balance$2.3390 USD
Current Rate$0.60 USD

Last edited by a moderator:
[h=2]Dear Typers.[/h][h=2]Now when you solve captcha images, the Payment Estimate Balance is refreshed every 24 hours. We are currently working on a system to provide you runtime Payment Estimate Balance so you don't have to wait 24 hours to see how much you have earned so far.[/h][h=2]TyperSupport.[/h]----------------------------
Thông báo mới của nó, đại khái ý nghĩa là số tiền làm được sẽ được refresh mỗi 24h chứ nó không update ngay lập tức như trước. Và họ đang cố gắng sửa để nó update như trước.
Có nghĩa là số tiền của mình khả năng không phải là bị mất, chỉ là chưa update thôi, bà con bình tĩnh chờ đợi hết đêm nay xem sao nhé.

Dear Typers.

Now when you solve captcha images, the Payment Estimate Balance is refreshed every 24 hours. We are currently working on a system to provide you runtime Payment Estimate Balance so you don't have to wait 24 hours to see how much you have earned so far.

TyperSupport.

----------------------------
Thông báo mới của nó, đại khái ý nghĩa là số tiền làm được sẽ được refresh mỗi 24h chứ nó không update ngay lập tức như trước. Và họ đang cố gắng sửa để nó update như trước.
Có nghĩa là số tiền của mình khả năng không phải là bị mất, chỉ là chưa update thôi, bà con bình tĩnh chờ đợi hết đêm nay xem sao nhé.

Không đúng ! Tuần trước 3 acc của mình cũng bị nó nuốt mất tiền, nó có trả lại đâu. Mình phải gõ thêm để có đủ minpay.

Không đúng ! Tuần trước 3 acc của mình cũng bị nó nuốt mất tiền, nó có trả lại đâu. Mình phải gõ thêm để có đủ minpay.

từ từ rồi có mà bạn. Mình bị cả tháng này =))
p/s: ko bít nhớ đúng ko mà lâu lắm :D

mọi người ơi , choi hỏi . Mega nó ghi như này : "No payment in process!"
Nghĩa là nó không trả tiền phải không các bác
:binhsua23:

Tự nhiên mất tiền

đầu mẹ Mega nó trừ mỗi nick từ 1.3-1.5$ éo hiểu tại sao,dù cho có trừ tiền gõ sai cũng éo đến mức đó!Bão trì kiểu *** gì hok bik,má mất ko cho nó 15$,còn 30$ an ủi: Binhsua32:

mới thứ 2 mà bác =)) xoắn thế =))

đầu mẹ Mega nó trừ mỗi nick từ 1.3-1.5$ éo hiểu tại sao,dù cho có trừ tiền gõ sai cũng éo đến mức đó!Bão trì kiểu *** gì hok bik,má mất ko cho nó 15$,còn 30$ an ủi: Binhsua32:

mình cũng ko hiểu sao , nhưng mình ko bị - xu nào :|

Lần sau chịu khó vào google dịch nhé bạn! Chưa đến ngày pay chứ ko phải ko trả tiền đâu!

Last edited by a moderator:
Lần sau chịu khó vào google dịch nhé bạn! Chưa đến ngày payment chứ ko phải ko trả tiền đâu!

ah, vậy ah, em cứ sợ thôi, vào dịch rồi. Hỏi cho chắc:d

mới thứ 2 mà bác =)) xoắn thế =))

mình cũng ko hiểu sao , nhưng mình ko bị - xu nào :|

Thằng Mega này mình chẳng hiểu nó làm sao nữa, có cái bị mất, có cái không. Có khi nào nó sắp die rồi không?

Sao ai cũng cuống quýt loạn xạ thế, có phải lần đầu tiên bị đâu:m195: mình cũng cuống cơ mà ai cũng bị nên chờ thôi...:m068::m167:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week