[MEGA update ver. 10] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
Sao lại bị trừ nhỉ
Thừng này khó hiểu quá
Hôm qua gõ cố 3 acc cho lên >3$
Thế mà h còn có 1 acc >3$ 2 thang kia lại<3$
Cay gke
Mong nó bù sau vậy

Sao lại bị trừ nhỉ
Thừng này khó hiểu quá
Hôm qua gõ cố 3 acc cho lên >3$
Thế mà h còn có 1 acc >3$ 2 thang kia lại<3$
Cay gke
Mong nó bù sau vậy

Thằng mega chỉ có mất thôi chứ ít khi thấy nó bù lắm! May mà hôm qua mình cạp ít nên cũng không bị mất mấy!

Sao ai cũng cuống quýt loạn xạ thế, có phải lần đầu tiên bị đâu:m195: mình cũng cuống cơ mà ai cũng bị nên chờ thôi...:m068::m167:

Thằng mega chỉ có mất thôi chứ ít khi thấy nó bù lắm! May mà hôm qua mình cạp ít nên cũng không bị mất mấy!
Cậu ơi thế là chủ nhật cap là bị trừ tiền à
Èo ko pít thế mới đau
Hay là nó bảo trì nên dở trò vậy

giả sử mega trừ mất của m $0.5, nhưng đến lúc reset trong tài khoản chỉ còn $2.9 liệu mega có cộng tổng lại thành $3.4 và reset cho m k :binhsua119:

trừ tiền vô lý của Mega

mình bị trừ tiền vô lý từ 3$ xuống giờ chỉ còn lại 2.2$ thôi vì thế nên không được pay tuần này.các bác có biện pháp nào khắc phục không?bày cho em với8->

tiền về.........................................................................chưa các bác? đã reset, LR k vào đựoc.

mình bị trừ tiền vô lý từ 3$ xuống giờ chỉ còn lại 2.2$ thôi vì thế nên không được pay tuần này.các bác có biện pháp nào khắc phục không?bày cho em với8->
tuần trước mình cũng bị máy lần phải gõ thêm cho đủ minpay, tuần này 2acc từ 1,8 về 0 chắc cúng cô hồn mega lun rồi. MỊE nó.

The payments will be delayed because Liberty Reserve's website in under maintenance. For more information, check the Announcements

bác nào có địa chỉ trang chủ của mega k cho em xin với! thks you!

me too, tuần nầy lại ngáp gió vì k đủ minpay do trừ tiền vớ vẩn gì đó k biết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week