[MEGA update ver. 12] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
mình vẫn chưa nhận được thanh toán đây nè.nó hiện ra là :The payment for US$4.3050 of 1/10/2012 12:00:00 AM - 7/10/2012 11:59:59 PM period is being processed.có ai biết là thế nào không vậy?mà nó chưa pay thì mình gõ tiếp có được tính không vậy mọi người?

mình vẫn chưa nhận được thanh toán đây nè.nó hiện ra là :The payment for US$4.3050 of 1/10/2012 12:00:00 AM - 7/10/2012 11:59:59 PM period is being processed.có ai biết là thế nào không vậy?mà nó chưa pay thì mình gõ tiếp có được tính không vậy mọi người?

các user của mình cũng báo thế nhưng đã được thanh toán đâu :binhsua135:

thằng mega cứ nói là thanh toán thứ 3 vậy mà sắp hết thứ tư luôn rồi!nản thật.ca 2acc đều như thế luôn hic hic!

nh*ư vậy của bạn đang trên đường về đó, nó đang xử lý. cứ bình tỉnh mà chờ đợi.
vẫn gõ bình thường. ko sao cả.

sao tui ko thấy bị gì hết thế nhỉ - bạn đánh 1 chữ hay 2 chữ có phân biệt hoa thường ko?
mega vẫn load bình thường - bạn capt bằng soft nào thế, tui thì soft multi của asia

avatar của bạn sao cái mặt giống thằng bạn học cùng lớp của tui ở ngoài quảng trị thế nhỉ.
tui đánh 2 chữ rõ ràng, sai cũng ít nữa.
ri là chắc do mang, máy nhà tui bị cà dựt rồi.
cấu hình hơi ...........yếu

ý mình là làm trên 2 acc chưa thanh toán cơ.mình sợ nó reset số code mình gõ sau này thì mất công thôi!

avatar của bạn sao cái mặt giống thằng bạn học cùng lớp của tui ở ngoài quảng trị thế nhỉ.
tui đánh 2 chữ rõ ràng, sai cũng ít nữa.
ri là chắc do mang, máy nhà tui bị cà dựt rồi.
cấu hình hơi ...........yếu

mình ở vĩnh long chưa ra quảng trị bao giờ hjhjhj có thể do mạng nhà bạn chậm nên time out gòi mà nói còn load cho bạn đánh => tình tràng này hoài thì dễ bị ban lắm - cố gắmg hoàng thành code càng nhanh càng tốt nha bạn

ý mình là làm trên 2 acc chưa thanh toán cơ.mình sợ nó reset số code mình gõ sau này thì mất công thôi!

mình khuyên bạn tốt nhất là tạo thêm ac để dự phòng những trường hợp như thế này, bạn cứ tạo nhìu ac và đánh ac này đến ac khác như thế chắc ăn hơn, tôi làm như thế nên mega vẫn pay đều ko thiếu tôi tuần nào hết, vụ trừ code củ + code mới là có đó nha, mất công sức tuần mới đó, chúc bạn kiếm dc nhìu $ :binhsua141:

thank every one.chúc anh em kiếm thât nhìu tiền nhá :D

nếu tới thứ 2 tuần sau bạn vẫn chưa dc pay thì hãy ticket cho mega nha bạn, để lâu wá sợ khó đòi lắm, nhưng mình khuyên bạn nên ticket từ bây giờ thì hay hơn (1h - 3h sáng)

Tớ làm chung 3acc 1LR mà hôm ni động trời kích nhầm vào phần tôi đồng ý trong acc 2 của tớ và nó hiện phần ref để ăn 10% ref thế là tớ bị gì không mấy bác mà kích vào cha ko add 1 ref nào hết :)
Còn nghe nói mega có lúc thứ 3 không pay tớ mới làm tuần đầu tạo 3acc thế có pay không máy bác :(

Tớ làm chung 3acc 1LR mà hôm ni động trời kích nhầm vào phần tôi đồng ý trong acc 2 của tớ và nó hiện phần ref để ăn 10% ref thế là tớ bị gì không mấy bác mà kích vào cha ko add 1 ref nào hết :)
Còn nghe nói mega có lúc thứ 3 không pay tớ mới làm tuần đầu tạo 3acc thế có pay không máy bác :(

bạn đừng nói là bạn tạo 3 ac trong đó 2 ac là ref của ac còn lại và chung nhau lr nha :binhsua10:

hôm nay load chán vậy ta, 5 acc speed có 18. bác nào đang làm up cho cái hình coi fát :lac:

@@@ Chỉnh sửa lại màu chữ dùm chủ topic + nhắc nhở luôn nha : member ko được sử dụng màu chữ đỏ trong bài viết !

:m003: em là chữ xanh mà - nhưng chưa có info nên màu đen à- dỗi mai gửi info cho admin giờ - cho anh biết tay :m106:

tớ đây 10 acc chung một LR. và acc chính cũng chung LR luôn! tuần nào cũng pay ngon cả! pay về một lần luôn! 2 tuần thì nó trả tiền ref. ok đi bạn!

ko biết bị gì mà cứ kick out với submit mãi =='' tuần này thảm thậm tệ

- - - Updated - - -

ko hỉu bạn nói chi lun,nhưng mà ac chủ lr đừng chung ac với mấy ac con lr là được,ko thì đi hết đó bác :)
mega pay vào thứ 3 ,nếu làm đầu tuần chưa đủ minpay thì thứ 3 tuần sau nó sẽ pay nếu đủ minpay

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,614
Latest member
IPRocket

Most viewed of week

Most discussed of week