[MEGA update ver. 12] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
các bạn cho mình hỏi sao thứ 5 rồi mà mega vẫn chưa reset code và tiền vậy, gõ tiếp có sao không. nó trả tiền rồi mà vô phần static cứ để "your payment is being processing".

Mấy bác ơi vào tự nhiên đang gõ ngo lành thì thấy loading hết vào thử 3 acc thì acc cuối cùng bị thế này là tức bane rồi há :((
Warning, you have been kicked for inactivity, or submitting a captcha too slowly. Please click SOLVE CAPTCHAS in the menu to re-start working. Multiple kickouts will result in an eventual ban.
Nhưng kích vào gõ trong wes vẫn gõ được ai giúp với :((

các bạn cho mình hỏi sao thứ 5 rồi mà mega vẫn chưa reset code và tiền vậy, gõ tiếp có sao không. nó trả tiền rồi mà vô phần static cứ để "your payment is being processing".

Tiền nó còn chưa Pay mà sao Reset điểm bạn......:binhsua03:

Mấy bác ơi vào tự nhiên đang gõ ngo lành thì thấy loading hết vào thử 3 acc thì acc cuối cùng bị thế này là tức bane rồi há :((
Warning, you have been kicked for inactivity, or submitting a captcha too slowly. Please click SOLVE CAPTCHAS in the menu to re-start working. Multiple kickouts will result in an eventual ban.
Nhưng kích vào gõ trong wes vẫn gõ được ai giúp vớ
Bị kicke mấy lần là bị bane vĩnh viễn bác em bị thông báo ni 2 lần rồi :((
Ai giúp em với

Nhưng kích vào gõ trong wes vẫn gõ được ai giúp vớ
Bị kicke mấy lần là bị bane vĩnh viễn bác em bị thông báo ni 2 lần rồi :((
Ai giúp em với

đấy là bị kick out có thể do kết nối,kick out nhiều->rule,rule nhiều trong ngày->ban.Vào web mà thấy dòng"Your account has been permanently suspended" thì bb acc hoặc gửi mail xin unban tùy b

giảm rate rồi,giảm hoài còn 0.6 i chang ban ngày là thôi nói lời gút bây nó lun

vl mega... rate sáng giảm 0.1... đã buồn...
giờ login vào... rate chiều 4h đến 7h... còn 0.55...
mega bóc lột vkl ra @.@..

vl mega... rate sáng giảm 0.1... đã buồn...
giờ login vào... rate chiều 4h đến 7h... còn 0.55...
mega bóc lột vkl ra @.@..

hôm nay load cà dựt k làm, giảm rate nữa rồi sao??? chắc nói lời chia tay với em nó quá

đấy là bị kick out có thể do kết nối,kick out nhiều->rule,rule nhiều trong ngày->ban.Vào web mà thấy dòng"Your account has been permanently suspended" thì bb acc hoặc gửi mail xin unban tùy b
Cám ơn cậu hihi :) tớ chưa gặp câu Your account has been permanently suspended" lại trời ko gặp chỉ bị kich uot thôi

nhìn rate mà nãn hichic 0.6 đã ít còn xuống còn 0.55 hichic sáng thì 0.85 nãn ghê luôn trời :binhsua155:

rang' lam` e no het thang' kiem' it' von chuyen qua cai' khac', dang ngheo` fai chiu thoi,chiu kho' thang' cug kiem' dc tu e no' tu` 100 toi 150$ con jk`

rang' lam` e no het thang' kiem' it' von chuyen qua cai' khac', dang ngheo` fai chiu thoi,chiu kho' thang' cug kiem' dc tu e no' tu` 100 toi 150$ con jk`
Kinh thế tháng kiếm 100-150$ gê quá tớ chia ra 2 khung giờ gõ để 1 ngày mỗi acc 0.5$ có lúc hơn thôi :)

tui đang làm mega và qlink nè - qlink load chậm đã nãn giờ mega rate xuống làm nãn wá đi :binhsua53:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week