[MEGA update ver. 12] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
ref tui nó paid ầm ầm cập nhật ào ào ,paid điều ko vấn đề ko hỉu sao mấy bác than dữ vậy ?????

Tuần rồi tiền Mem nó còn chưa Pay xong , ref ở đâu hay vậy bác ????

lúc nào tui cũng nhận $ lúc 8h sáng việt nam thứ 3 và ref được paid vào thứ 6 c_ach 2 tuần ko thíu 1 xu .tiền ref nhận của tui gần nhất là thứ 6 tuần rùi thưa cậu

lúc nào tui cũng nhận $ lúc 8h sáng việt nam thứ 3 và ref được paid vào thứ 6 c_ach 2 tuần ko thíu 1 xu .tiền ref nhận của tui gần nhất là thứ 6 tuần rùi thưa cậu

Nghĩa là bác mới nhận tiền ref sáng nay ah ?

Last edited by a moderator:
Nghĩa là bác mới nhận tiền ref hôm qua ah ?

ko bác tuẩn trước bác ref 2 tuần mí nhận 1 lần ref của mình sẽ nhận tiếp tục vào thứ 6 tới tuần sau :D

ko có vấn đề gì cả về payment rất ổn :binhsua11:

ko bác tuẩn trước bác ref 2 tuần mí nhận 1 lần ref của mình sẽ nhận tiếp tục vào thứ 6 tới tuần sau :D

ko có vấn đề gì cả về payment rất ổn :binhsua11:

ví dụ: đã được paid reg, thì lân sau có cần phải 5 reg được paid nữa thì nó mới paid reg không ta?? hay chỉ vài reg là được??? pác nào có kinh nghiệm cho 1 ý kiến nào

Mấy bác ơi em tạo 3acc chung 1LR 1IP lun :) mà ko ai ref ai cả mà tự nhiên lở tay kích hoạt chức năng ref của 1acc thế có bị gì ko mấy bác

mạng lag thất thường. hay kickout.ping trỏ tới trang mega thì thấp mà hay timeout.

TỐi ni code dài khó gõ ghê @@ load chậm nữa chán :(
Mấy bác ơi em tạo 3acc chung 1LR 1IP lun :) mà ko ai ref ai cả mà tự nhiên lở tay kích hoạt chức năng ref của 1acc thế có bị gì ko mấy bác
Ai trả lời với :)

Khôn sao đau :)), mà sao dại thế, tạo chung LR rồi thì tạo luôn acc ref đi, ăn thêm 10% cho sướng :)

Soft mình xài của bác XD, còn kết nối check sao dc bạn? Mạng mình cũng đâu bao giờ bị rớt đâu :D
Ờ thế thì chắc do bạn gõ ko kịp roài, còn ko thì test soft khác thử ;)

tối nay gõ 40p mà bị ban 1 acc+khóa 5 acc.thật bó tay với thằng mega lun ne.tiền thì chưa thanh toán ma kick out liên tục @@

thế phải làm sao hả bạn?mình cũng thấy nản lắm @@ tiền chưa thanh toán ma cứ kick out hoài

cứ làm đi bạn :D bị rule thì sau rút kinh nghiệm cố gắng hơn , ko làm cứ ngồi sợ thì chỉ có chết đói ^^!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week