[MEGA update ver. 12] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
Cứ từ từ , biết chừng mai nó giảm rate sáng còn 0.7 hay 0.75 thôi, Mega không giảm thì thôi đã giảm trong vòng 1 tuần là thấy kết quả ngay:binhsua51:

tương lại rate của mega sẽ xuống làm anh em với kolo :binhsua172:

Có ai giải thích dùm tại sao?. Tui làm 2acc, acc 1 được 5,1$ acc2 được 6,3$, và vào ngày thứ 3 mega đã trả

B7002616234582628AB51C0FB6DDA1F2.JPG.720.O.cache

Nhưng tại sau nó ko reset tiền về 0. Các bạn có thể thấy, tui đánh tiếp được 1,7$ nó cộng luôn vào số tiền nó đả trả thành 8$ luôn.
Tiền chưa trả với tiến đã trả lẫn lộn vậy có sao không, và chừng nào mới reset. Newbie thắc mắc nhờ mọi người giải đáp.

2DD9EA46540A5CCFE07EC00E954B58B9.JPG.720.O.cache

Có ai giải thích dùm tại sao?. Tui làm 2acc, acc 1 được 5,1$ acc2 được 6,3$, và vào ngày thứ 3 mega đã trả

B7002616234582628AB51C0FB6DDA1F2.JPG.720.O.cache

Nhưng tại sau nó ko reset tiền về 0. Các bạn có thể thấy, tui đánh tiếp được 1,7$ nó cộng luôn vào số tiền nó đả trả thành 8$ luôn.
Tiền chưa trả với tiến đã trả lẫn lộn vậy có sao không, và chừng nào mới reset. Newbie thắc mắc nhờ mọi người giải đáp.

2DD9EA46540A5CCFE07EC00E954B58B9.JPG.720.O.cache

2 acc cua ban tong cong chi co 11.4 $ chi nua. no co cong them 1.7 $ ban dnah sau nau dau na.
con chuyen rs hay ko ke no,mien no tra dung cho minh la duoc.

- - - Updated - - -

Cám ơn cậu hihi :) tớ chưa gặp câu Your account has been permanently suspended" lại trời ko gặp chỉ bị kich uot thôi
cau do tuan nay to da gap 11 lan roi. hizz

Cái vụ reset thì yên tâm, đó là cái chung còn Pay thì người có người không mới Ghê nè, khi nào Pay hết thì nó Reset thôi.

còn 3acc mà gõ chung với qlink 3 ngày rồi chưa đủ minpay. :binhsua32:

làm mỗi ac hơn 1$,kick out với phạm rule quoài,mấy bữa nay ngồi chơi ko
bạn xem lại thử mạng có trục trặc gì k chứ mình thấy ít bị kick out hay ban lắm mặc dù mình gõ rất ẩu (83...84% ah). Bạn có cài soft hổ trợ gì thêm gì kô? VD Addvand system care, thằng này hổ trợ tốt lắm đấy.

bạn xem lại thử mạng có trục trặc gì k chứ mình thấy ít bị kick out hay ban lắm mặc dù mình gõ rất ẩu (83...84% ah). Bạn có cài soft hổ trợ gì thêm gì kô? VD Addvand system care, thằng này hổ trợ tốt lắm đấy.

vnpt bạn :) là do sever mega ,còn có phải do mạng ko thì mình ko biết,vì mình thấy lag lag

=='' chị gõ qlink thà gõ mega còn hơn

gõ cả qlink với mega chung luôn vì cách gõ giống nhau.
PS: chân còn bị lác nữa là mạng:binhsua24:

đệt thứ 6 rồi vẫn chưa trả , thấy mùi rồi :binhsua10:

đệt thứ 6 rồi vẫn chưa trả , thấy mùi rồi :binhsua10:
:m131: cái đấy là do bạn à - chứ mọi người oánh vẫn trả đầy đủ à - :m020: thông cảm đời bạn quá đen- chứ không phải quả cam à

:m131: cái đấy là do bạn à - chứ mọi người oánh vẫn trả đầy đủ à - :m020: thông cảm đời bạn quá đen- chứ không phải quả cam à

do mình ở chỗ nào bạn, mình làm group ko phải solo , tối thiểu số tiền kiếm member bên mình cũng phải được 100$ ,hơn nữa accout của mình tạo ra ko có ref gì cả thì do mình ở chỗ nào ? :binhsua18:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week