[MEGA update ver. 13] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
-kich out là tình trạng Chung do sự cố đứt cáp
-nên các trang nước ngoài truy cập rất chậm
-theo thông báo từ FPT thì 4-11 mới sửa xong Cáp.
-có thể tình trạng kich out còn kéo dài đến 4-11.

load chậm như thế mà gõ 1 2 ID lấy gì ăn :binhsua24:
Bạn ơi cho mình hỏi: mình đăng ký Acc chủ nhưng đã gõ rồi. Giờ muốn làm ID con để lấy tiền ref thì có được không? IDs con phải riêng LR hay chung với Acc chủ cũng được ? giờ có cần phải fake ID nữa không ? Thanks !

Bạn ơi cho mình hỏi: mình đăng ký Acc chủ nhưng đã gõ rồi. Giờ muốn làm ID con để lấy tiền ref thì có được không? IDs con phải riêng LR hay chung với Acc chủ cũng được ? giờ có cần phải fake ID nữa không ? Thanks !

dc bạn - tạo ac ref lấy code ac chủ - còn vụ fake ID thì ko cần cũng dc vì mình đã từng chiến ac chủ chung với ac ref gòi vẫn pay bình thường nhưng để an tâm thì bạn fake khi đăng ký ùi chiến ac ref - sau này khi bạn login vào ac chủ để xem $ ref thì fake cho an toàn - chúc bạn kiếm dc nhìu tiền :binhsua14:

tốt nhất là nên FAKE cho an toàn và lâu dài. fake cũng ko tốn time lắm đâu. chào bạn!

Sao ref của tớ chưa về :binhsua21:

dc bạn - tạo ac ref lấy code ac chủ - còn vụ fake ID thì ko cần cũng dc vì mình đã từng chiến ac chủ chung với ac ref gòi vẫn pay bình thường nhưng để an tâm thì bạn fake khi đăng ký ùi chiến ac ref - sau này khi bạn login vào ac chủ để xem $ ref thì fake cho an toàn - chúc bạn kiếm dc nhìu tiền :binhsua14:
Còn phần LR nữa bạn, chung LR với Acc chủ được ko hay lại phải đăng ký thêm LR nữa (hỏi vậy đỡ phải đăng ký thêm LR mất time)

Còn phần LR nữa bạn, chung LR với Acc chủ được ko hay lại phải đăng ký thêm LR nữa (hỏi vậy đỡ phải đăng ký thêm LR mất time)

mình thì xài riêng lr nên vụ chung mình ko rành nữa - nhưng có người xài như thế nên chắc dc.
có ai rành vụ này thì giúp bác ấy cái nha
Sao ref của tớ chưa về :binhsua21:

cố chờ thêm xem sao - có thể mega chưa pay tới thôi

Last edited by a moderator:
minh ko hieu nhieu?
1- Lam fake ID chu?
2- xem $ ref thì fake????
Ban huong dan chi tiet cho minh cai
Thank!

1- là giờ bạn đã tạo ac chủ và đã từng đánh đúng ko - giờ để an toàn thì khi tạo ac phụ bác nên fake cho chắc - còn sau đó khi đánh thì bác ko cần fake nữa - đừng đánh ac chủ nữa nha - đánh ac ref để nhận tiền ref hjhjhj
2- là bạn xem tiền ref 10% mà bạn kiếm dc trong ac chủ thì khi login ac chủ tốt nhất nên fake IP

nói dị bạn hỉu gòi phải hog :binhsua25:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member
chetan321