[MEGA update ver. 13] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
1- là giờ bạn đã tạo ac chủ và đã từng đánh đúng ko - giờ để an toàn thì khi tạo ac phụ bác nên fake cho chắc - còn sau đó khi đánh thì bác ko cần fake nữa - đừng đánh ac chủ nữa nha - đánh ac ref để nhận tiền ref hjhjhj
2- là bạn xem tiền ref 10% mà bạn kiếm dc trong ac chủ thì khi login ac chủ tốt nhất nên fake IP

nói dị bạn hỉu gòi phải hog :binhsua25:[/QUOT
Minh tao ac chu o noi khac va chua tung danh
Cai minh ko hieu la FAKE???
ogin ac chủ tốt nhất nên fake IP? Fake ntn???

Last edited by a moderator:
trước khi đang ký bạn dùng chuơng trình fake IP để đổi IP VD như tui xài UltraSurf - bạn có thể search trên google sẽ có
nếu bạn đăng ký ac chủ ở nơi khác thì khi đăng ký những ac ref ko cần fake làm gì đâu.
khi login ac chủ của bạn thì bạn fake IP
tới đây mà bạn không hiểu nữa thì tui bó tay :binhsua123:

trước khi đang ký bạn dùng chuơng trình fake IP để đổi IP VD như tui xài UltraSurf - bạn có thể search trên google sẽ có
nếu bạn đăng ký ac chủ ở nơi khác thì khi đăng ký những ac ref ko cần fake làm gì đâu.

Bác này nhiệt tình gê, nhưng mà bác hướng dẫn phức tạp quá hehe

Bác Squall không cần fake ip gì cả, cứ thế mà gõ, khi xem tiền ref 10% ở acc chủ cũng ko cần fake, đăng ký tất cả chung 1 LR đều được, cứ thế mà chiến, yên tâm đi vì mình chỉ nhiều người rồi và chưa ai bị gì cả :)

No payments in process.
thế này là thế lào........... bựa wa đi...:binhsua23:

Bác này nhiệt tình gê, nhưng mà bác hướng dẫn phức tạp quá hehe

Bác Squall không cần fake ip gì cả, cứ thế mà gõ, khi xem tiền ref 10% ở acc chủ cũng ko cần fake, đăng ký tất cả chung 1 LR đều được, cứ thế mà chiến, yên tâm đi vì mình chỉ nhiều người rồi và chưa ai bị gì cả :)

thì tui đã nói là ko fake cũng dc mà - nhưng để yên tâm thì nên fake thôi (trang trước có nói gùi):binhsua22:
tui cũng có fake đâu - nhưng thà nói thế tốt hơn để sau này lỡ mega ko pay ref thì lại nhè tui ra mà chém sao :binhsua15:

mình đánh protyper không cheat ref, mà sao mình đánh cả ngày lẫn đêm không bị ban acc gì cả, tỉ lệ 93% 1000 từ mình esc khoảng 50 từ, kich out cũng hiếm thấy. sao nghe mọi người than dữ quá:binhsua18:

mình đánh protyper không cheat ref, mà sao mình đánh cả ngày lẫn đêm không bị ban acc gì cả, tỉ lệ 93% 1000 từ mình esc khoảng 50 từ, kich out cũng hiếm thấy. sao nghe mọi người than dữ quá:binhsua18:
bác đánh 1 lần bao nhiu ac thế - ko ăn ref dị bác là người tốt nhất Việt Nam gòi đó :binhsua26:

Hoa ra la chuong trinh Fake
Cu tuong la thu thuat hay meo lam gi do
Thanks!
Thanks! tat ca cac bac

Lúc kich lúc không

Sửa chữa cáp quang gây tình trạng bị kich liên tục, mà mình thấy 1 khoảng thời gian thì kich triền miên, còn có thời gian load tốt và ít kich lại. Tùy thời điểm , bạn nào vào mà kich liên tục thì chiến ít acc thôi, thời gian đó gõ trước hết thời gian khoảng 5s, do đường truyền, gõ 2 acc thì bình thường, ===> 1 code trong thời gian dễ kich out nên hoàn thành trước khoảng 5s.....
Chờ tới 5/11 ổn hết thôi, vô kiếm cơm tiếp các bác ơi

tiền mềnh cũng chưa về, thế là chờ cộng dồn vào tuần sau àh conduongmua :)

tiền mềnh cũng chưa về, thế là chờ cộng dồn vào tuần sau àh conduongmua :)

Acc bạn nó có báo pay ntn chưa?
The payment for US$7.0408 of 27/8/2012 07:47:49 PM - 28/10/2012 11:59:59 PM period is being processed!
Nếu có rồi mà $ chưa về thì hơi bị lạ đấy! Còn chưa thì chiến tiếp đợi tuần sau nó pay thôi!

Acc bạn nó có báo pay ntn chưa?
The payment for US$7.0408 of 27/8/2012 07:47:49 PM - 28/10/2012 11:59:59 PM period is being processed!
Nếu có rồi mà $ chưa về thì hơi bị lạ đấy! Còn chưa thì chiến tiếp đợi tuần sau nó pay thôi!
Tuần này nó báo No payment in process dù đã đủ cả 3 acc, trong khi mọi tuần về rất đều đặn, chả bik sao, ko biết cậu bị ntn lần nào chưa..
Dù sao cũng tks vì đã tư vấn, chắc gõ típ cho tuần sau nó pay lun thể :D

Tuần này nó báo No payment in process dù đã đủ cả 3 acc, trong khi mọi tuần về rất đều đặn, chả bik sao, ko biết cậu bị ntn lần nào chưa..
Dù sao cũng tks vì đã tư vấn, chắc gõ típ cho tuần sau nó pay lun thể :D
Acc bạn tớ dù cũng ko có dòng đó chỉ có dòng payment in process nhưng vào check LR vẫn có $ nhá :) mấy bạn bị thế rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member
chetan321

Most viewed of week

Most discussed of week