[MEGA update ver. 13] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
ai đã làm thẻ vcb cho mình hỏi chút ,làm loại thẻ nào thì thích hợp để chuyển rút tiền mà phí giao dịch ít nhất,cụ thể là bao nhiêu /lần

ai đã làm thẻ vcb cho mình hỏi chút ,làm loại thẻ nào thì thích hợp để chuyển rút tiền mà phí giao dịch ít nhất,cụ thể là bao nhiêu /lần

Nội địa thì thẻ connect 24h là chiến vô tư, chuyển khoản cùng ngan hàng free, đăng ký thêm dịch vụ internet banking, phí 8.800/tháng

tình hình rate! không còn quan trọng nữa! tự nhiên hôm nay đổi soft! thấy speed của mình tăng mà thấy đã! từ 20 đã lên 29. một con số thật là .... hết đã....

tuần gòi mà dc thế này thì còn gì bằng

Vietcombank hiện nay Phổ biến rồi, nếu bác ở tp.hcm thì làm cái đông Á và tìm Exchange nào ở tp.hcm giao dịch thì fee = free,
ở quy nhơn có ai mua lr hay với wmz trực tiếp mà ko tính phí ko bạn

Nội địa thì thẻ connect 24h là chiến vô tư, chuyển khoản cùng ngan hàng free, đăng ký thêm dịch vụ internet banking, phí 8.800/tháng
thẻ connect 24h có thể làm sau thẻ ATM đc ko , thẻ đó có chức năng chuyển khoản onl nữa à , internet bankking ko thể chuyển khoản onl phải ko

thẻ connect 24h có thể làm sau thẻ ATM đc ko , thẻ đó có chức năng chuyển khoản onl nữa à , internet bankking ko thể chuyển khoản onl phải ko

internet banking là để bác xem thông tin tài khoản trên mạng còn bác muốn chuyển tiền onl thì bác phải đăng ký và đống 1 khoản phí chuyển khoản trên tháng

rate thấp mấy bác ăn ngủ cho khỏe đi. từ 2h sáng đến 7h sáng rồi cạp cạp chứ cạp time này thì "CHUA" lắm @@

rate thấp là nó nhanh à :binhsua123:

rate thấp mấy bác ăn ngủ cho khỏe đi. từ 2h sáng đến 7h sáng rồi cạp cạp chứ cạp time này thì "CHUA" lắm @@

:m020: giá thế là được rồi đòi hỏi quá - có giỏi thì nhảy sang pix đi
rate này ăn thua sao bằng kolo - siêu bóc lột mà vẫn có người cạp - nói chung là ăn mega thế là đc rồi
rate cao các ông toàn oánh 1 chữ xong bị banned kêu trời kêu đất - lại đòi nó unbaned nữa - vip thế - thế thì thằng nào chịu đc chứ - rate này quá ổn định - không đòi hỏi thêm nhé - cạp là phải chập nhận đi à

Số mình thật đên.. Trên web đã thông báo pay tiền ref rồi mà trong LR ko có xu nào.
Đây là lần thứ 2 bị như vậy.
Hix hix nản mega quá...

rate thấp thì buồn thôi, chẳng ai vui cả, mình là người bùn nhất vì ko cap thì lấy gì sống. Kêu vẫn phải kêu thôi. Được cái thèng nỳ load nhanh

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week