[MEGA update ver. 13] Update tình hình load + pay của MEGA !

Status
Not open for further replies.
:m020: giá thế là được rồi đòi hỏi quá - có giỏi thì nhảy sang pix đi
rate này ăn thua sao bằng kolo - siêu bóc lột mà vẫn có người cạp - nói chung là ăn mega thế là đc rồi
rate cao các ông toàn oánh 1 chữ xong bị banned kêu trời kêu đất - lại đòi nó unbaned nữa - vip thế - thế thì thằng nào chịu đc chứ - rate này quá ổn định - không đòi hỏi thêm nhé - cạp là phải chập nhận đi à

mình k kêu ca gì cả mình chỉ kêu mọi người nếu có thể thì nên cạp cạp vào time mình nói thì rate cao và lúc đó load mình thấy cũng nhanh nữa. Gõ 1 chữ thì baned đúng rồi. @@

đó là mơ ước của em đó bác, em hiện giờ cố cũng chỉ được 4$/day, đúng là trình độ của các pro bao giờ mình mới có thể với được ....
lúc trước mình cũng như bạn! 2 tháng là lên được như rứa đó bạn! cần cú siêng năng là được ah! thời gian phân bổ hợp lý là được!

Số mình thật đên.. Trên web đã thông báo pay tiền ref rồi mà trong LR ko có xu nào.
Đây là lần thứ 2 bị như vậy.
Hix hix nản mega quá...

bác gửi ticket đòi tiền đi - có ghi pay mà ko pay thì nó sẽ pay cho bác trong 48h

bác gửi ticket đòi tiền đi - có ghi pay mà ko pay thì nó sẽ pay cho bác trong 48h

Cú pháp sao vậy bác, mà của bác chitu nhiêu thế, của em cũng vậy đã complete mà LR không có tiền , hay là nhiều quá nó không Pay ta,

Cú pháp sao vậy bác, mà của bác chitu nhiêu thế, của em cũng vậy đã complete mà LR không có tiền , hay là nhiều quá nó không Pay ta,

Typer account Username:
Typer account Password:
Payment ID :
Session/Payment Date :
Expected Amount:
Date when Amount was gained:

sent tới [email protected]
bạn sent tầm sau 0h đêm thì dễ đòi hơn - chúc bạn thành công :binhsua117:

Typer account Username:
Typer account Password:
Payment ID :
Session/Payment Date :
Expected Amount:
Date when Amount was gained:

sent tới [email protected]
bạn sent tầm sau 0h đêm thì dễ đòi hơn - chúc bạn thành công :binhsua117:
Cái này thì mình biết, đã sent lúc chiều rồi, làm luôn cho no' cái video up lên youtube làm bằng chứng. Để xem nó trả lời sao.

- - - Updated - - -

uhm. CHắc vậy rồi. hinh` như hơi nhiều nên no' ko pay thi` phai.

Last edited by a moderator:
Mình sent lúc chiều rồi, làm luôn cho no' cái video up lên youtube làm chứng. Để xem nó trả lời sao.

- - - Updated - - -

uhm. CHắc vậy rồi. hinh` như hơi nhiều nên no' ko pay thi` phai.

Có khi nào nó nghĩ cheat nó không Pay không nhỉ ??????

mega ngày rate thấp thì qua pix. canh me lúc rate cao mà capt. nói chung tình hình vầy thì dân capt ko đói :D

Nhưng mà các bạn có cheat không chứ? nếu cheat mà còn ticket nữa thì khác nào vạch áo cho người xem lưng.

tui cũng tự ref cho mình đây - cũng đã từng gửi tic thế nó vẫn pay đấy thôi

0.5$/1000, mega tệ nhất cũng là 0.55$/1000 mà :D

Good news. If you don't have an invitation, you still can register. Your payment will be less and you won't be able to start or join a group. At first it would be $0.5/1000. When you complete successfully the first 1000 pictures, your rate becomes variable from $0.5 to $1 depending on your work quality.

Good news. If you don't have an invitation, you still can register. Your payment will be less and you won't be able to start or join a group. At first it would be $0.5/1000. When you complete successfully the first 1000 pictures, your rate becomes variable from $0.5 to $1 depending on your work quality.

Đúng vậy! Từ code thứ 1001 trở đi được tính theo pri.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week