[MEGA update ver. 19] Update tình hình load + pay của MEGA !

buồn buồn quá

tiếc con 1.4$ lao vao làm:binhsua43:. ô vẫn còn may, khóa 10p thôi, có lẽ sang kolo thôi, làm lại cài G, nản quá, bác nào cho cháu xin ít niềm tin

Cách tránh bị rules , band

CHÚ Ý
- Dạo này nhiều member bị rules ? và bị band acc liên tục
+Cách tránh bị rules , band
Đặc Biệt Chú ý : -Đánh gặp những code khó nhìn(bác sĩ) thì đừng ấn esc hoặc ghi ? và hãy ghi vào đấy vài chữ mình thấy , bừa cũng được .

- Giảm bớt esc đến mức có thể (1 tiếng 3 4 lần thôi)

-k được bị rules 3 lần trong 1 ngày ( cái này chắc ai cũng biết

Đây là kinh nghiệm của mình và đây là proof làm 2 tiếng của mình và chưa bị 1 lần rules

từ nay chia tay Mega. Gần đây toàn code dài +Pay chậm + dể rule -----> Band (no Pay)
vừa bị band 1 add 2.6$ tức hộc máu. ai biết Unband thi inbox e
e thề từ nay k chơi Với MEGA nữa :binhsua49:

Sao cứ bỏ đi từ từ thể nhợ :binhsua28::binhsua28::binhsua28::binhsua28:

View attachment 21230

Bằng chứng đây, chiến típ đi pà kon. Load tốt cực kì lun áh

lần sau có up hình thì đừng show ID (ngay chổ account: xxxx@xxx ý) - dễ bị hack mò ra rút kinh nghiệm lần sau nha - xóa hình này đi

20p cung chẳng banned đâu, ko nhấn esc có gắng đánh những gì nhìn thấy được sẽ ko bị banned

tui đồng ý với bác giờ mega bắt esc gắt lắm - nói chung ko esc đánh xàm cũng dc thì chỉ bị kick out thôi chứ esc hoài là y như rằng bị ban :binhsua38:

Sao vắng tanh thế này, kiểu này mọi ng` rời nhà hết rồi

There are currently 16 users browsing this thread. (7 members and 9 guests)
lamkent, bichsap, ctrung111+, doremon1990d, sunblue, themen99, TittyerariA

Sao vắng tanh thế này, kiểu này mọi ng` rời nhà hết rồi

There are currently 16 users browsing this thread. (7 members and 9 guests)
lamkent, bichsap, ctrung111+, doremon1990d, sunblue, themen99, TittyerariA

chắc nãn hết gòi nên chuyển dự án or đi ngủ hết gòi - thấy tình hình mega vầy bùn wa:binhsua41:

Vừa vào gõ thử 15' xong công nhận nản thật, code bác sỹ lác đác gõ bừa mà nó cũng cho 2 acc ra đi.:binhsua51:. Tổng số acc đã ra đi 3 tuần nay chưa đc unban:binhsua140: lên đến 7 acc
chiến từ 2h tới h 3ID ko bị ban luôn nè bác - có cách để ít bị ban ùi hj

Bác có cách gì share lên đây để anh em cùng tránh với

sao code bác sĩ mình gõ bừa mà ko bị band hihi, chắc tại mình gõ luân chuyên chứ không gõ tập trung 1 ngày mình gõ 6acc cứ 1 lần 3acc đổi qa đổi lại , nào mỏi tay nghỉ là đổi ^^.ai thử coi có hiệu quả hok hé!

về sáng code bác sĩ it hơn, load kung ngon

về sáng code bác sĩ it hơn, load kung ngon, nhung chau cũng sợ, vất vả ca tuần gần tới ngày thu hoach rồi phải cẩn thân, vui nhất là ngôi xem mấy thằng chơi head tail ở cái trang md5 j đấy, thắng tới hơn 70$ mà vẫn tham. kêt qua h vể mo. :binhsua46:(giông mìh)

acc em mới đạt 4$ gõ esc liên tục giờ bị ban rồi, tuần này có được pay không các bạn? có bị trừ tiền không? làm sao để unban nhỉ? thanks

hic lên đây hóng mới biết nên gõ tầm bậy chứ k esc, em test 15p cũng bị kick out như thường híc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,135
173,219
Latest member
sellzzqqee123
Back
Top Bottom