[MEGA update ver. 19] Update tình hình load + pay của MEGA !

mega rs $ nghĩa là đã pay hết gòi nha các bác - nếu chưa về thì coi như tỷ lệ các bác bị change lr rất cao - thử ticker tới mega đòi tiền coi nó tl sao
nếu nó tl là pay gòi thì coi như chia bùn cùng các bác:binhsua41:

cho tớ xin cái đơn đc không . đang rầu quá :(

có cao nhân nào giúp ae ticket mega fix lỗ hỗng change lr được không , tình hình nhiều người bị quá rồi đó.

có cao nhân nào giúp ae ticket mega fix lỗ hỗng change lr được không , tình hình nhiều người bị quá rồi đó.

Luôn tiện thì ticket hỏi nó sao dạo này code bác sĩ ra nhiều thế, ra nhiều mà load lại chậm, baned thì vô đối, hazz, mega đang hot....

Subject :Request for payment‏

USERNAME :
EXPECTED AMOUNT :
PAYMENT DATE :
PAYMENT PROCESSOR : Liberty Reserve
PAYMENT ID :
BRIEFLY EXPLAIN YOUR COMPLAINT :
ple, payment‏ my account! thank

À cho mình hỏi luôn, acc bị change lr và $ về lr của hacker rồi, bây giờ mình change lr lại của mình và đòi mega payment có được không nhỉ? có ai đòi được chưa cho xin ý kiến với

À cho mình hỏi luôn, acc bị change lr và $ về lr của hacker rồi, bây giờ mình change lr lại của mình và đòi mega payment có được không nhỉ? có ai đòi được chưa cho xin ý kiến với

bác mơ à - mega nó pay gòi dễ gì nó pay nữa - mà nó hay khùng khùng pay 2 lần đó có người dc pay thế gòi

Nó sẽ pay lần 2 nhưng không phải cho tuần này , hii :binhsua38:

thì bác cứ thử đi có khi nó check lr ko thấy pay cho id của bác nó pay lại thì sao :binhsua50:

Chắc phải thử thôi :) , mega bị lỗ hỗng thì phải làm thế này nó mới tỉnh lại được ;))

sao hôm nay e lập acc mega tại trang megatypers.com ko thấy cái "invitation code" nữa nhỉ, chả lẽ hết cho tuyển ref rồi ak ????

giờ nếu chiến thì 1h - 5h là 3ID trở lên - đã gõ và thấy trong thời gian đó ko kick ko ban - wa 5h - 9h là thời gian ban kinh hoàng mà nhất là những lúc rate 1.4

giờ nếu chiến thì 1h - 5h là 3ID trở lên - đã gõ và thấy trong thời gian đó ko kick ko ban - wa 5h - 9h là thời gian ban kinh hoàng mà nhất là những lúc rate 1.4

của em 7 ids nó đi hết 6 rồi ,còn 1 cái tối nay chắc nghĩ quá bác

của em 7 ids nó đi hết 6 rồi ,còn 1 cái tối nay chắc nghĩ quá bác

thê thảm dị bác :binhsua36:
tui còn 2 tối nay lấy thêm ID tuần tới chiến thôi còn 8ID tuần tới nên ko lo hj

sao hôm nay e lập acc mega tại trang megatypers.com ko thấy cái "invitation code" nữa nhỉ, chả lẽ hết cho tuyển ref rồi ak ????

f5 vài lần là hiện lên thôi

Tự động gửi khi hết giờ bật ở đâu bác???

có cái gờ cuối cùng bên phải đó, tick chọn T.Động gửi là đc.

- - - Updated - - -

mình toàn làm khoảng 4h-9h mà có bị sao đâu.
cả buổi chỉ bị kick out 1 lần.
chắc cũng hên xui, mình gõ cũng bừa mà chả sao, lên đây thấy các bác ban khiếp quá.. vẫn còn 2 ID chưa đủ min pay==

Em đang chiển Qlink để xem tình hình sao đã tối nay mần cho xong 3ID cho đủ min pay đc 2$/1ID rồi còn gì nữa huhu mega ơi là mega!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,136
173,219
Latest member
sellzzqqee123
Back
Top Bottom