[MEGA update ver. 20] Update tình hình load + pay của MEGA !

cho mình hỏi còn ai chưa được pay ko vậy??

bạn chưa dc pay nữa à lạ nhỉ - tất cả đã dc pay ngày thứ 4 hết gòi mà :binhsua18:
bạn nên đợi thêm 1 ngày nữa hết thứ 6 mà ko có nữa thì tick đồi tiền là vừa

bạn chưa dc pay nữa à lạ nhỉ - tất cả đã dc pay ngày thứ 4 hết gòi mà :binhsua18:
bạn nên đợi thêm 1 ngày nữa hết thứ 6 mà ko có nữa thì tick đồi tiền là vừa

Nếu chưa reset thì đợi tuần sau, còn reset và đã trừ $ rồi mà chưa về chắc có vấn đề rùi :binhsua19:

Nếu chưa reset thì đợi tuần sau, còn reset và đã trừ $ rồi mà chưa về chắc có vấn đề rùi :binhsua19:

ref đã up gòi bác ơi mà hog thấy động tĩnh pay gì hết bùn bùn bùn :binhsua36::binhsua36::binhsua36:

LOAD CHẬM
KHÔNG UNBAN ĐƯỢC
BAN HÀNG LOẠT
=> đi ngủ

Tuần này có ai được unban chưa zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz?
:binhsua26:

tính cả tuần thì mình đc vài id . tính 2,3 ngày trở lại đây thì chưa =))

hình như nay nó load nhanh về khuya và sáng sớm thì phải, hông giống như trước nữa

trở về thời trước thôi :binhsua29:

mình cạp lúc 6h-9h sáng.
3 ID có thấy bị gì đâu, còn ko bị kick out nữa là ban ko lý do..
có phải hên hay ko mà tham gia mega 3 tuần nay chả gặp rắc rối gì:D

Làm trên web mà nó hiện ra cái này là sao vậy "Another tab or window has been detected, please close this tab". Acc nào cũng vậy hết(kể cả acc mới tạo với pass khác), log in máy khác thì đc mà máy mình thì lại hiện lên. Mấy bác giúp với :binhsua23::binhsua23::binhsua23:

Làm trên web mà nó hiện ra cái này là sao vậy "Another tab or window has been detected, please close this tab". Acc nào cũng vậy hết(kể cả acc mới tạo với pass khác), log in máy khác thì đc mà máy mình thì lại hiện lên. Mấy bác giúp với :binhsua23::binhsua23::binhsua23:

theo như nó nói thì tại bạn mở nhiều tab megatypers , còn thực hư sao thì pó tay vì chưa làm trên web bao giờ :-??

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week