[MEGA update ver. 20] Update tình hình load + pay của MEGA !

Làm trên web mà nó hiện ra cái này là sao vậy "Another tab or window has been detected, please close this tab". Acc nào cũng vậy hết(kể cả acc mới tạo với pass khác), log in máy khác thì đc mà máy mình thì lại hiện lên. Mấy bác giúp với :binhsua23::binhsua23::binhsua23:
thôi làm soft đi cho lành.. bubu free mà vẫn ngon lắm

Chỉ có duy nhất 1 tab và các máy khác đều đã shut down. Dù gì cũng thanks 2 bác. Để lấy soft về mở lên coi có bị hok chứ mới hết tiền mua soft cho thằng em :binhsua37::binhsua37:

Làm trên web mà nó hiện ra cái này là sao vậy "Another tab or window has been detected, please close this tab". Acc nào cũng vậy hết(kể cả acc mới tạo với pass khác), log in máy khác thì đc mà máy mình thì lại hiện lên. Mấy bác giúp với :binhsua23::binhsua23::binhsua23:
hiện tượng này chỉ xảy ra khi làm trên trình duyệt. Lỗi này có thể do Mega hoặc trình duyệt lỗi. Bác nên chuyển sang dùng soft thì ko bao h bị, làm việc nhanh hơn. Hiện bubu free mà dùng tốt đó. của anh Tú làm- uy tín lắm- nên yên tâm ko sợ cam quýt gì sất. chúc bạn kiếm dc nhiều tiền

thông báo của mega qua mail
Dear Typer.
We can review your account and unban you (per our own discretion) if you type your account ID in the subject of your message as follows:
Unban my ID: (your account ID)

Note:
We can only review one account per ticket.

TyperSupport

thông báo của mega qua ticker trên trang sup
You have sent this request multiple times.
If you want to be unbanned send just ONE request.

TyperSupport.

giờ mn unban thì 1 tick chỉ sent 1ID gòi vào phần quản lý ticker mà thêm ID vào mục comment

bạn nào nhờ đồi tiền thì vào check lr xem có ko nha mega tl gòi nhưng ko bít có $ chưa nên ko gửi tick típ dc :binhsua10:

thêm 1 thông báo mạnh của mega:
Dear Typer.
Please, read the following information which will be the way we will proceed now on with the request you submit to us.

* Starting from now, we only accept and process tickets in TyperSupport, which come to us in an set format. Tickets not submitted in the proper format will be deleted and not processed.

* You can only submit one ticket regarding one issue; multiple tickets will be considered as spam and will be deleted. Also the account generating multiple tickets will be banned.

* We only process tickets in ENGLISH.

* We can only review one account per ticket; we will not open the tickets with multiple account emails. If you have multiple accounts you must submit a separate ticket of each one.

***** To Be UNBANNED *****
Your subject must be: Unban my ID: (your account ID)

Note:
If you have been banned because of BOOBYTRAPS or RECAPTCHA, your account will not be unbanned.

January 03, 2013 17:14

Your account will NOT reopen for system abuse.

TyperSupport.

giờ bị ban là die luôn nha mấy bác:binhsua23::binhsua23::binhsua23:

Last edited by a moderator:
toàn bị banned bởi recaptcha với booby trap gì đấy mà kiểu này thì chết rồi, vãi mega thật:binhsua21:, unbanned đếu được cái nào cả

Vãi cả mega vây là Band luôn rồi

tình hình có vẻ căng thẳng rồi đây :binhsua10:

nói chung do cheat quá nhìu giờ mega bắt đầu xử lý mạnh tay
ai bị ban với những lý do trên thì tự hiểu khỏi ticker tốn thời gian
còn nếu cố gởi để hy vọng thì tôi chúc may mắn :m152:

nói chung do cheat quá nhìu giờ mega bắt đầu xử lý mạnh tay
ai bị ban với những lý do trên thì tự hiểu khỏi ticker tốn thời gian
còn nếu cố gởi để hy vọng thì tôi chúc may mắn :m152:
hết hi vọng rồi sao! 10$ đi tong!

thì lượng sức mình gõ dc bn acc thì kham bấy nhiêu thôi đừng có tham wa. mình làm max thì dc 4 acc ko dám thêm, hơn 1 tháng nay chưa bị ban acc nào, trung bình 1 acc bị kick out 1 lần/ 1 ngày thôi . trung bình 1 tiếng dc 0.9 $ - 1.2 $ , 1 ngày làm 5-8 tiếng . tàng tàng 1 tuần ~35$ ~ 40$ dc rồi . Tham bật nhiều acc dính trap 8s là tiêu :-<

thì lượng sức mình gõ dc bn acc thì kham bấy nhiêu thôi đừng có tham wa. mình làm max thì dc 4 acc ko dám thêm, hơn 1 tháng nay chưa bị ban acc nào, trung bình 1 acc bị kick out 1 lần/ 1 ngày thôi . trung bình 1 tiếng dc 0.9 $ - 1.2 $ , 1 ngày làm 5-8 tiếng . tàng tàng 1 tuần ~35$ ~ 40$ dc rồi . Tham bật nhiều acc dính trap 8s là tiêu :-<
đúng là siu nhưn :binhsua14::binhsua14::binhsua14:

mấy bạn gõ soft bubu , nếu gặp tình trạng nó load 2 hình liên tiếp trong vài chục s thì làm sao cho nó hết liền nhỉ
mình thử esc hay gõ bậy nhưng vẫn bị lặp:m048:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week