[MEGA update ver. 20] Update tình hình load + pay của MEGA !

!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

xem lại đã chọn server MG hay Pro, 4 acc đó delete đi rồi cho member làm.

bc 2.jpgbc.jpg
help me đi các bác. e đã add thành công rồi các bác biết lỗi j đây ko
lỗi hình 1 Unauthorized
lỗi hình 2 note : you will activate test mode (no pay)

Last edited by a moderator:
mình chon sever nào nó cũng báo lỗi vậy cả, hic

ủa soft asia mega có giao diện mới nữa hả kỳ này thấy xấu wá ta - tại tui xài bản cũ nên lỗi up len xài vẫn bình thường

hinh 2.jpghinh 3.png
ko cần test gì hết add ID vô là đánh thôi - bác xem lại cách add ID vào panel nha ko chừng nhằm 4 cái UserName UserPass RealName RealPass - chúc bác thành công

code bác sĩ mình toàn gõ đại 5-6 chữ cái, chữ cuối nhìn dc chữ nào thì kết thúc bằng chữ đó, còn ko nhìn dc thì cứ gõ đại, 2 tuần nay chả bị ban hay cảnh cáo gì cả .

Đối với ai mình không biết nhưng đối với mình là nghề chính rồi 1 tháng trên 4 củ là ok đủ nuôi cái miệng.

Có bác nào đang dùng d com gõ capt không đang định làm cái dcom để gõ mà không biết mạng ra sao cho mình

hỏi luôn bác nào dùng mạng Viettel gói cước tối đa 120k/ tháng khi bóp băng thông thì gõ capt có tốt không

cho e hỏi , ngày bạn gõ mấy tiếng vậy

bác có có yahoo không, mình hỏi tí
mem mới chẳng bik gì

tui dang dung 3g vit teo ne.
ok. dung goi toi da 120k/thang.
sau khi nó trừ hết 120k thì xuống 2g có chậm hơn tí. nhưng cạp cũng ngon

!!!!!!!!!!

căng nhỉ cho mem dùng bubu đi bác. chứ mấy soft kia thu phí mà

minh mua soft asian rồi nên quen dùng asian thỉnh thoảng có dùng thêm có bác xuân đức nữa, xài hàng tốn phí để ủng hộ í mà. nói chung mem của mình kết asian vi đăng nhập nhanh bác ak

- - - Updated - - -

ủa soft asia mega có giao diện mới nữa hả kỳ này thấy xấu wá ta - tại tui xài bản cũ nên lỗi up len xài vẫn bình thường

View attachment 21521View attachment 21522
ko cần test gì hết add ID vô là đánh thôi - bác xem lại cách add ID vào panel nha ko chừng nhằm 4 cái UserName UserPass RealName RealPass - chúc bác thành công

bác ơi mình add soft xong báo thanh công rùi nhưng ko vào lam thì lại loginfaile or bị lỗi Unauthorized. mình đã add soft nhiều rồi nên những cái mà bác nói đó mình bt mà. như vật mới thắc mắc chư. hic hic

minh mua soft asian rồi nên quen dùng asian thỉnh thoảng có dùng thêm có bác xuân đức nữa, xài hàng tốn phí để ủng hộ í mà. nói chung mem của mình kết asian vi đăng nhập nhanh bác ak

- - - Updated - - -

bác ơi mình add soft xong báo thanh công rùi nhưng ko vào lam thì lại loginfaile or bị lỗi Unauthorized. mình đã add soft nhiều rồi nên những cái mà bác nói đó mình bt mà. như vật mới thắc mắc chư. hic hic

tui cũng mua 2 soft mega multi giờ cũng phải để đó ko dùng tới nè - giờ xài bubu quen xài lại asia đánh chậm kinh :binhsua15:

cái nồi gì thế này, chịu chết 4 acc ko load đc code nào :binhsua17:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week