[MEGA update ver. 20] Update tình hình load + pay của MEGA !

Mấy bạn cho mình hỏi: h mình muốn tạo 1 group thì có dùng đc cách +1 sau gmail đươc không, tất cả các nick +abc thì chung LR vs acc chủ đc không, Và cuối cùn là có nên cheat 10% khi tạo group không vậy. Chỉ sở nó không gửi tiền về thì công toi.

Tạo mail kiểu kia không biết đến khi bị ban có un đc không nhỉ, nó qui định là mỗi mai 1 acc. Làm kiểu gmail.com+.... thế kia hình như khi vẫn chung 1 mail

tại sao..............
em gửi mail unban cả mấy tuần rồi mà không đc nhỉ..............
ai cho em xin cái mẩu gửi unban đc không........
please.....please....làm ơn.

tại sao..............
em gửi mail unban cả mấy tuần rồi mà không đc nhỉ..............
ai cho em xin cái mẩu gửi unban đc không........
please.....please....làm ơn.
mẫu hả em , em search google thử , chắc có ak

anh tl cứ như cắn vào đít e.........:binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21:

- - - Updated - - -

mẫu hả em , em search google thử , chắc có ak
anh tl cứ như cắn vào đít e.....................:binhsua21:

anh tl cứ như cắn vào đít e.........:binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21:

- - - Updated - - -

anh ở ko , sai rules ==! tl cứ như cắn vào đít e.....................:binhsua21:
anh trả lời như thế không đúng ah` , em tin là em ra đảo ?

tình là mega ban ác quá + ko unban được nữa
=> speed giảm thê thảm , từ 27 xuống còn 20-23 ==!

cho mình hỏi, luyên bao lâu thì mới đc speed 20 vậy

:binhsua22:

mình mới vào, chỉ duy trì ở speed = 6 thui
tỉ lệ sai của các bạn là nhiêu ???
mình toàn ~80% không à

mình toàn ~80% không à

bạn mới gõ mà vào mega hiện tại jo toàn hình khó đỡ thì cang bị xuống %,tình hình chung thôi :D sp6 chịu khó luyện chắc tầm 1,2 tháng thì lên 20 thôi,nhưng từ 20 muốn lên mới khó,mình thấy vậy :m020:

mình toàn ~80% không à
cái này là do tốc độ gõ của bạn. speed cũng quan trọng. nhưng nhớ phải chính xac nhé. gõ nhìu mà sai nhìu cũng thế. tutu bạn quen vì mơi vào nhìu loai capt bạn nhìn k ra đâu. lâu sẽ có kngiem thôi.ngay xưa speed của mình cũng nằm ở 17 18 à. vs lại phu thuoc vào code nó ra nữa, nó mà ra trắng đen dài thì speed bạn chac fai giảm xuong thôi

có b nào dc reset chưa,

mạng chán quá, thỉnh thoảng timeout thế là dính rule của mega, mất vài $, mạng thế này làm dc vài $ mega nó lại trừ hết :m140:

cái này là do tốc độ gõ của bạn. speed cũng quan trọng. nhưng nhớ phải chính xac nhé. gõ nhìu mà sai nhìu cũng thế. tutu bạn quen vì mơi vào nhìu loai capt bạn nhìn k ra đâu. lâu sẽ có kngiem thôi.ngay xưa speed của mình cũng nằm ở 17 18 à. vs lại phu thuoc vào code nó ra nữa, nó mà ra trắng đen dài thì speed bạn chac fai giảm xuong thôi

không dễ dàng gì , cố gắng vậy

à như vậy mình gõ sai là nó tính ít $ , hay về sau nó trừ
:binhsua10:

có b nào dc reset chưa,

mạng chán quá, thỉnh thoảng timeout thế là dính rule của mega, mất vài $, mạng thế này làm dc vài $ mega nó lại trừ hết :m140:
thằng mega chơi trò thì phải, load được lát cái im, rồi rule với banned vĩnh viễn, trong khi xin unbanned thì đếu được cái nào, kiểu này nó cứ banned lần là xong :m072::m106:

k phải, m gõ ít id nên gõ kịp, tại cái mạng của mình dùng nó hay bị timeout, lúc ping hay bị timeout nên m gõ enter soft k gửi dc dữ liệu cho mega nên mega nó cho dính kick-outs lun :m020:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,649
Latest member
Lakhvinders1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week