[MEGA update ver. 25] Update tình hình load + pay ( yêu cầu các thánh cheat và chaned lr tha cho bọn

Status
Not open for further replies.
up cho mega tang rate

các bác ơi ! sao id megatypers có bác tuyển member tên acc ko cần địa chỉ email giống như làm team đó các bác ,mega có team hả ta ? Không biết bác ấy có tham gia 4rum hem ta ?

các bác ơi ! sao id megatypers có bác tuyển member tên acc ko cần địa chỉ email giống như làm team đó các bác ,mega có team hả ta ? Không biết bác ấy có tham gia 4rum hem ta ?

Ai đâu vừa lạ vừa pro thế bác :binhsua03:

Ai đâu vừa lạ vừa pro thế bác :binhsua03:

Ngày đầu tiên làm tham gia captcha gõ cho bác này nek .mà id hem login vào web mega đuọc chỉ dùng soft asian thui ,panle cách đây hơn 1 năm rồì đến giờ vẫn vậy :binhsua06:

Ngày đầu tiên làm tham gia captcha gõ cho bác này nek .mà id hem login vào web mega đuọc chỉ dùng soft asian thui ,panle cách đây hơn 1 năm rồì đến giờ vẫn vậy :binhsua06:

vì asia có thể add ID bằng ID và pass ảo để login ID và pass của mega thông qua pannel asia

chắc cheat dữ quá nó không kiểm soát xuể nó phải hạ rate để từ hao cho code hư nhiều quá. Đã thế bác vinacaptcha còn tăng cường thêm soft cheat cho mega banh xác luôn.:binhsua10:

chắc cheat dữ quá nó không kiểm soát xuể nó phải hạ rate để từ hao cho code hư nhiều quá. Đã thế bác vinacaptcha còn tăng cường thêm soft cheat cho mega banh xác luôn.:binhsua10:

Chuẩn, comment hay nhất nè :binhsua02:

Bác ctrung111 có tk LR đẹp thật :binhsua04:

reg hơn 400lr mới dc đó :binhsua10:

kệ đi mega còn sống dc ngày nào thì ta ráng kiếm tiền ngày đó - giờ tốt nhất là sống chung với bão đi bạn

rate giảm đúng là có khác load nhanh vô đối :binhsua16:
đang cố đủ min đây hichic ko bít dc ko nữa

công nhận là nó load như là bão cấp 9 ý

- - - Updated - - -

Tuần này lười quá toàn chới nghỉ mất mấy ngày k0 làm rồi, lại húp cháo tiếp thôi :binhsua17:

Thôi thì rate thấp mà load như bão thì ta nên thông cảm cho nó...chờ đến đợt holiday nào nó sẽ tăng rate cho :binhsua10::binhsua11:

Thôi thì rate thấp mà load như bão thì ta nên thông cảm cho nó...chờ đến đợt holiday nào nó sẽ tăng rate cho :binhsua10::binhsua11:

giảm rate -> ít người làm -> rate tăng -> nhìu người làm -> giảm rate (cứ theo cái vòng đời thế này thôi)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,414
173,586
Latest member
Bkbags

Most viewed of week

Most viewed of week