[MEGA update ver. 26] Update tình hình load + pay [mong nhà mới rate nó lên 1 tí]

Status
Not open for further replies.
The amount of 26.76 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U5211493->U5870690. Memo: API Payment. Marketing Fee.. Date: 02:39 09.06.13. Batch: 24130706. :binhsua83:

Chẳng hiểu các bác thế nào chứ nick em chưa cái nào complate mà nó đã pay về rồi
Cả chục nick vẫn báo là no payment và balance vẫn còn nguyên trên 3 $,Lúc đầu em nghĩ nó pya trước rồi báo complate sau trong nick mà sao nó pay đc hơn 12 $ thôi trong khi em có hơn chục nick đủ minpay, chẳng hiểu kiểu gì khi nick nào cũng vẫn no payment: Binhsua72:

Chẳng hiểu các bác thế nào chứ nick em chưa cái nào complate mà nó đã pay về rồi
Cả chục nick vẫn báo là no payment và balance vẫn còn nguyên trên 3 $,Lúc đầu em nghĩ nó pya trước rồi báo complate sau trong nick mà sao nó pay đc hơn 12 $ thôi trong khi em có hơn chục nick đủ minpay, chẳng hiểu kiểu gì khi nick nào cũng vẫn no payment: Binhsua72:

y hệt như cậu. còn hơn 10 acc còn nguyên 3$, không reset cũng k pay. thằng khùng Admin Mega, ngu bỏ mịa.

50$ của mình. chưa thấy động tĩnh gì. huhu :((

mới nhận đc rồi! keke! chúc cho mấy bác về sớm!
02:08 09.06.13 Receive 24129777 U5211493
DATAEn +11.51 11.51 Received Payment 11.51 USD from account U5211493. Memo: API Payment. Marketing Fee.

Bác nào chỉ e add cái Pm vô mega với no báo There was a problem with the data supplied!

thấy nhiều người mà được trả mà mình chưa được, thấy nản nản gì đâu :((

thấy nhiều người mà được trả mà mình chưa được, thấy nản nản gì đâu :((
Đang nản lắm lun nè :( >40$ vẫn chưa thấy xu nao :(

Còn nhiều người chưa được pay như mình ko nhỉ :((

Mai mà rs tiếp nữa rồi , lẹ quá các bác nhĩ , khuya nay chiến hết mình thôi :binhsua02:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,441
173,605
Latest member
dovinh

Most viewed of week

Most discussed of week